cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
sjw nói:
cvp nói:
sjw nói:
Chương trình của CVP cũng hợp lý đó nhưng phải chuẩn bị đồ ăn cho sắp nhỏ, và không đi lòng vòng mua thêm hải sản dễ như hồ Tràm.
SG-HC sát bên ngã tư hồ tràm chổ đó hải sản bao la nếu mình thích nướng thì mua vào rồi thuê bếp nướng, còn không ở đó có chế biến luôn. Đồ ăn cho f1 thì mình đem theo cũng ok mà Anh(bánh mì, chả lụa, cơm chiên, xôi ....)

Cách nhau 6km đó chứ không ít đâu, còn ra chợ Bà Tô thì 16km nhé. Kế hoạch thuê bếp OK, tắm OK, đồ ăn F1 OK nhưng ở đó chế biến thì không OK đâu. Hôm vừa rồi ở Biển Đông công luộc 1 kg hải sản là 50,000 đó. Nó có cho mình mang bếp ga vào luộc hải sản không? được bao nhiêu kg than? mình mang thêm than vào?
Ủa xa vậy hả Anh? Nếu vậy mình ghé mua HS trước luôn. Em có thuê bếp ở đây rồi 1 lần nướng từ tối đến sáng ra than còn đỏ rực luôn, nếu cần thì mình đem theo một cái nồi bỏ lên bếp than để luộc e nghĩ cũng ok đó.

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
B_O_S_S nói:
đi biển mà ăn bánh mì, chả lụa, xôi .... thì thôi ở nhà ăn cho nó rẻ

Đi như hôm VT vừa rồi em thấy ok, chỉ có cái vụ 50.000đ/kg thì ko hay
Mấy món này la dự tính cho f1 boss ơi. Chứ ở đó vô rest ăn cơm mắc bà cố luôn.

Hạng B2
26/2/14
182
23
18
Lam ăn ko lo làm ăn cứ mở miệng là bàn đi chơi ....bực mình quá tui xoá thớt này bây giờ đó nha!!! ( mà khi nào đi nhớ rủ với nhé)

Hạng B2
26/2/14
182
23
18
cng trùng luôn, mạng bị gì bấm gởi 1 lần đợi hoài ko thấy hiện, quất thêm nó ra ào ào!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
B_O_S_S nói:
CN này đi tiền trạm ko mấy bác?

em đề nghị chỉ làm nhè nhẹ thôi, tiền trạm mà
Ha...ha... CN này nếu em thu xếp được việc nhà sẽ đua cùng Bác nữa hén.:)

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
tamtany nói:
Gió Biển giờ "củ chuối" rồi, không cho đem đồ ăn ngoài vô! Vậy là bỏ Gió Biển hen!
Vậy là Hồ Cốc do Cvp "cầm đầu" hay chổ bác SJW giới thiệu (http://hotram-beach.com/vn/dich-vu/nha-hang---quan-an/quan-cay-duong/4/1) các bác?

Em thấy đi ăn giỗ, có cả gia đình thì mình làm cái hoành tráng đi (hôm rồi thấy mấy nhỏ cứ ở trong hồ bơi). Cái "Cây Dương" thì từ từ mình khám phá riêng vậy
. Nếu mấy bác có dịp đi tiền trạm thì cứ ghé qua Hồ Cốc trước tìm hiểu rồi về "Cây Dương"
. Tuần này em kẹt cái sinh nhựt trong gia đình.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
sjw nói:
tamtany nói:
Gió Biển giờ "củ chuối" rồi, không cho đem đồ ăn ngoài vô! Vậy là bỏ Gió Biển hen!
Vậy là Hồ Cốc do Cvp "cầm đầu" hay chổ bác SJW giới thiệu (http://hotram-beach.com/vn/dich-vu/nha-hang---quan-an/quan-cay-duong/4/1) các bác?

Em thấy đi ăn giỗ, có cả gia đình thì mình làm cái hoành tráng đi (hôm rồi thấy mấy nhỏ cứ ở trong hồ bơi). Cái "Cây Dương" thì từ từ mình khám phá riêng vậy
. Nếu mấy bác có dịp đi tiền trạm thì cứ ghé qua Hồ Cốc trước tìm hiểu rồi về "Cây Dương"
. Tuần này em kẹt cái sinh nhựt trong gia đình.
Giỗ Tổ ... vậy mình làm tiên thường luôn các Bác ( mình đua ra chiều thứ 3 cho khỏe )