Hạng B2
12/7/07
273
9.129
93
44
hồ chí minh
Hôm qua e có̀ ghe ngang qua dinh cô..thơí tiet́ rất nonǵ bức vì không có gió... Bên vung tàu đớ̃ hơn nhiêú̀

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
B_O_S_S nói:
Hồ Cốc chẳng có gì vui hết anh ơi, cảnh thì lại buồn nữa, anh xem cái chỗ Cây Dương gì đó của anh sjw xem thế nào
Cây Dương hình như chỉ là quán ăn thôi, không nhiều chổ chơi hơn hồ Cốc đâu bác Boss!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Coi chừng bác Boss lộn Hồ Cốc Bình Châu nghen!
Cái này là resort 4 sao Sài Gòn Hồ Cốc, từ Gió Biển chạy lên xíu xiu, qua ngã tư (có cái chợ đồ biển rẻ rẻ) là tới.
Offline rửa... nóng Xì-Gòn đê!!!

Chổ này mình cũng đi 2-3 lần, lần đầu năm 08. Bãi khá đẹp, lài, sạch. Các nhà chòi dọc bờ biển khá sạch và lịch sự.
Show lại vài hình cũ coi chơi!
...
ThichDuLich cách đây 6 năm!

Nhóc Thùy còn xíu xiu!

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Đám giỗ này em đi không được rồi, hy vọng lễ lao động vù vọt thôi.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
cvp nói:
Í cái location thì đúng chổ đó rồi, còn cái pictures thì E thấy không phải nên xem lại nhe A Tâm.
Hìng ảnh nè : http://saigonbinhchau.com..beach-facilities-2.html
Chổ này tui nhớ rõ lắm cha vì cái tour lần 3 là ngủ lại đây (mấy cái nhà rông hay nhà sàn gì đó), tắm sáng rồi chạy tiếp thêm 40-50 cây nữa mới tới suối nước nóng Bình Châu!
Hình như bây giờ nó làm thêm thì phải?
Vậy để Mạnh book sẵn mấy cái nhà lều ngoài biển luôn!
Sáng sớm đi như lần đi VT vừa rồi vậy là được!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Đúng là SG Hồ Cốc làm thêm nhiều! Hồi trước chỉ có 2 khu, bên phải là khu tắm "bèo", bên trái là khu xịn hơn, có nhà lều gỗ dọc bờ, có nơi ngủ lại, chưa có hồ bơi. Giờ thì nó làm thành 3 làng riêng biệt, đầy đủ hồ bơi, nhà hàng...
Web resort có hình mấy cái cầu, chắc là bắc qua "con mương" dọc bãi, hơi bất tiện để ra bãi tắm. Nếu vậy nên chọn Khu làng biển Phú Gia để có bãi biển ngay mấy cái lều và bể bơi gần biển hơn.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Billca nói:
Giỗ chắc ko tham gia với mấy bác đc , dưng mà mấy bác ham chơi quá , suốt ngày đi chơi ( làm em thèm :)) ) . Đi mấy chỗ khác ko biết nếu mấy bán đi Hồ cốc thì em có thẻ VIP giảm giá phòng 30%, dịch vụ an uống 10% . Mấy bác đi thì cầm thẻ em đi .
Ai muốn đi sớm 1 đêm mượn thẻ không nè? :D

Hạng B2
26/2/14
182
23
18
Gút lại danh sách cho lẹ đi bà con ơi
@CVP: lo dùm phần đặt chòi, mướn bếp nha
Chi phí chỉ bao gồm buổi trưa, chơi như hôm VT nhé: mua hải sản các loại về nướng, kêu thêm ít cơm chiên, khoai tây là được rùi >>> nếu vậy chi phí e nghĩ chỉ tạm thu khoảng 500.000 / người lớn chắc là đủ rùi ( bao gồm ghế bố + chòi, mướn bếp, ăn hải sản bao bụng, bia + nước giải khát)
Các Bác có ý gì khác thì còm, sau đó mình gút lại sớm luôn