Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Thanks các bác hôm thứ 7 đã "tề tựu"! Hơi tiếc là chai Chivas các bác tặng chưa có dịp xài do beer còn nhiều quá! Mạn phép ủng hộ món quà này vô quỹ nhậu nhẹt hôm Giỗ Tổ nhe!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
tamtany nói:
Thanks các bác hôm thứ 7 đã "tề tựu"! Hơi tiếc là chai Chivas các bác tặng chưa có dịp xài do beer còn nhiều quá! Mạn phép ủng hộ món quà này vô quỹ nhậu nhẹt hôm Giỗ Tổ nhe!
Ủa em không nghe ai á ừa gì cả ?????

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
quote=DANG THIEN AN]
tamtany nói:

Ủa em không nghe ai á ừa gì cả ?????

1 chai được gòi bác ui, còn 1 chai để tổ chức sự kiện hậu GTHV (tụ tập lại kể cho những người ko tham dự được nghe), , , ,
Kỳ này em ko tham gia được với mọi nguời rồi. Đành ở nhà nghe mọi người đi về kể vậy

Bác Hậu kỳ này có tham gia đi chơi với mọi người ko hay đăng ký ở nhà, , , , nghe kể chuyện ngta đi chơi nè?!

Last edited by a moderator:
cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Các bác ơi E thành thật sorry các bác nhe, đám giỗ này E không đu theo các bác được rồi vì vào giờ chót F1 E báo nó phải đi thi nghi thức đội cấp quận nên thầy nó không cho phép vắng mặt. Thật là tiếc quá, một lần nữa thành thật xin lỗi các bác nhe, chúc các bác co một chuyến xã xì.......chét vui vẻ nhe.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
cvp nói:
Các bác ơi E thành thật sorry các bác nhe, đám giỗ này E không đu theo các bác được rồi vì vào giờ chót F1 E báo nó phải đi thi nghi thức đội cấp quận nên thầy nó không cho phép vắng mặt. Thật là tiếc quá, một lần nữa thành thật xin lỗi các bác nhe, chúc các bác co một chuyến xã xì.......chét vui vẻ nhe.

Bác báo trễ quá nên mình ko thể thay đổi ngày thi cấp quận được (cấp gia đình thì OK).
Thành thật xin lỗi bác nhé!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
cvp nói:
Hic! Chờ coi ngày mai 'quận" có đổi lịch không? [>:p]

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Giờ cuối rơi rụng nhiều quá!!! [:O]
Em gọi giờ chót thì kiểm "quân số" hơi ít nên chắc đợt này sẽ hoãn, dời qua gom tụ chung với hội TFC đợt 30/4 nghen!
Hẹn dịp

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Off cafe hay lẩu dê tại SG đi các bác

Em có biết 1 quán dê hoang dã, các món thấy thông thường nhưng ăn rất ngon và khác lạ

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
tieuho123 nói:
Bác Tâm lên lịch phạt mấy Bác giờ cuối hoản ko đi luôn đi :)
...

CVP là Crime nè! Tiếp theo ai là Donesk hoặc Kharkov... để coi tiếp nghen! :D
cvp nói:
...

Giờ phạt Cvp cái gì đây???
B_O_S_S nói:
Off cafe hay lẩu dê tại SG đi các bác

Em có biết 1 quán dê hoang dã, các món thấy thông thường nhưng ăn rất ngon và khác lạ

Last edited by a moderator: