Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Thấy khu này xây dựng bàn giao cũng lâu rồi mà mật độ dân cư vào ở it. Chắc chủ toàn mua đầu tư.

21/9/11
1.663
31.411
113
Mình thấy ĐKC và OV vị trí ổn, đều đẹp nếu có view sông, nhưng chỉ ghét 1 cái là đoạn sông này cong và gần cảng tàu nó hay kèo còi ầm ỹ, kể cả đêm khuya.
Mình cách 2-3 km còn nghe rõ.

Hạng D
13/3/09
1.386
2.152
113
41
HCM
OV theo mình ok nếu mua những căn view đẹp, giá tốt. Nhưng có điều CĐT thì siêu cứng ngắt & quan liêu kinh khủng, quy trình giấy tờ rắc rối ko giống ai…

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/10/15
6
3
3
Mình cư dân One đây , thật ra 9 người 10 ý , anh có tiền rồi thì cứ cân nhắc cho kỹ , ở chung cư thì quan trọng là mình cần gì thôi , sảnh siếc hoa hoè như feliz chả dùng bao giờ trừ mấy cô cậu thích sống ảo , riêng về one thì mình đánh giá cao nhất vấn đề thoáng mát , như nhà anh sát biển vậy, rất thoải mái và tốt cho sức khoẻ ... hầu như ko có dự án nào ở khu TML này được như vậy
Trước khi xuống tiền mua One , mình đi hầu hết các dự án ở khu TML này ko dưới 3 lần với khung giờ trải điều từ sáng tới tối nên gần như khá chắc chắn khi quyết định
bác ở block nào view nào thế. Mình tính mua mà căn Pn 2 view tường giếng trời chán ghê

• Like
Reactions: mariovo94