Hạng B2
30/11/06
156
3
18
@Songthu: Nhiều bác gọi điện lắm, nhưng chưa bố trí được thời gian để xem vì bác chủ xe cũng hay công tác quá! Chủ nhật này em Vera sẽ có mặt ở 2F ạ!

Hạng B2
5/6/07
199
0
16
Tình hình em Vera 3.0 này như thế nào rồi các bác nhỉ?

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
songthu nói:
Bác Chủ xe bảo Ve ra đi hơn lexus 460 nên ko bán nữa .....chán.
Ác, Hyundai thuê bác ấy quảng cáo hả. Chắc Vera sắp quay lại vn để cạnh tranh với Lết

Hạng B1
2/6/07
87
0
0
Dear các Bác, em la chủ cái xe Veracruz 9280 đây
Trước hết xin lỗi Cường vì nhờ ông em bán cho nhanh, nhưng rồi lại phân vân rồi không bán, em sẽ nói nguyên nhân sau, ca bác Putinvn, anh em mình đã ngồi ở Sài gòn cà phê và chốt cơ bản với nhau, nhưng đúng la em dính chính lại la không bán nữa.
Nguyên nhân la do đang di 2 con, môt con Mer E doi 2010 va con Ver nay, đinh bán Ver roi tinh doi sang con 7 cho khac, bac nao do noi qua that dung suy nghi cua em khi thu xe GX470 va 460, em thay noi khong rong bang va quan trong khong khac biet. Tat nhien la khong ban den nhung thu khac keo cac bac Toy lai bao em nem da.
The la tuan truoc em da cho con Mer di ở roi va giu con Ver lai, phai noi la chay hon 70.000 km roi ma no qua tot va em ai cac Bac a, cac Bac dung nem da xe em vi em dam bao tuan thu bao duong it it bac cham chi nhu em. Chu nhat vua roi vua lam mot chuyen chay ve Que (Do Luong - Nghe An) di ve trong ngay va thay rang quyet dinh rat sang suot.
rat lau roi em moi vao lai OS, cung may ma chua bi ban nick va thinh thoang duoc bac Kien vang goi dien mang mo nen cung quyet tam giu Ver lai de co co hoi di off voi cac Bac
Nam moi chuc Bac chi hoi truong Kienvang va cac Bac manh khoe - Binh an