Hạng B1
2/6/07
87
0
0
Ah, tra loi cau hoi cua Bac Zizu24: Vera cua em trong Ha Noi khoang 12.5-13 lit, duong truong thi em vua do hom ve que chu nhat vua roi, do 70 lit chay hon 800 km ca di va ve va chay long vong, ve den nha van con 1 vach, em doan no duoi 9.5 lit/100km

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
khoi2002 nói:
Dear các Bác, em la chủ cái xe Veracruz 9280 đây
Trước hết xin lỗi Cường vì nhờ ông em bán cho nhanh, nhưng rồi lại phân vân rồi không bán, em sẽ nói nguyên nhân sau, ca bác Putinvn, anh em mình đã ngồi ở Sài gòn cà phê và chốt cơ bản với nhau, nhưng đúng la em dính chính lại la không bán nữa.
Nguyên nhân la do đang di 2 con, môt con Mer E doi 2010 va con Ver nay, đinh bán Ver roi tinh doi sang con 7 cho khac, bac nao do noi qua that dung suy nghi cua em khi thu xe GX470 va 460, em thay noi khong rong bang va quan trong khong khac biet. Tat nhien la khong ban den nhung thu khac keo cac bac Toy lai bao em nem da.
The la tuan truoc em da cho con Mer di ở roi va giu con Ver lai, phai noi la chay hon 70.000 km roi ma no qua tot va em ai cac Bac a, cac Bac dung nem da xe em vi em dam bao tuan thu bao duong it it bac cham chi nhu em. Chu nhat vua roi vua lam mot chuyen chay ve Que (Do Luong - Nghe An) di ve trong ngay va thay rang quyet dinh rat sang suot.
rat lau roi em moi vao lai OS, cung may ma chua bi ban nick va thinh thoang duoc bac Kien vang goi dien mang mo nen cung quyet tam giu Ver lai de co co hoi di off voi cac Bac
Nam moi chuc Bac chi hoi truong Kienvang va cac Bac manh khoe - Binh an
Ông Vinh Tech này vào hội cùng ae từ năm 2007 đến nay cũng chưa được 100 bài. Đề nghị ông làm bữa phạt mời ae nhé!:D

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43
Xe này hình như ngoài phía bắc chạy nhiều phải không các bác

Hạng B1
18/10/07
62
0
0
www.google.com
quannh246 nói:
Xe này hình như ngoài phía bắc chạy nhiều phải không các bác
Vera không biết nhiều k chứ Santafe thì hà Nội nhiều lắm bác à. Tuần rồi em ra ngoài đó ngồi xe đếm STF không xuể. Ăn phở chút mà tới 3 chiếc STF ghé

Tập Lái
30/7/10
14
0
1
Ko biết đến thời điểm hiện tại Bác chủ còn có nhu cầu bán xe nữa ko ah, E đang có nhu cầu 1 E Veracruz máy dầu đây ạh

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
khoi2002 nói:
Dear các Bác, em la chủ cái xe Veracruz 9280 đây
Trước hết xin lỗi Cường vì nhờ ông em bán cho nhanh, nhưng rồi lại phân vân rồi không bán, em sẽ nói nguyên nhân sau, ca bác Putinvn, anh em mình đã ngồi ở Sài gòn cà phê và chốt cơ bản với nhau, nhưng đúng la em dính chính lại la không bán nữa.
Nguyên nhân la do đang di 2 con, môt con Mer E doi 2010 va con Ver nay, đinh bán Ver roi tinh doi sang con 7 cho khac, bac nao do noi qua that dung suy nghi cua em khi thu xe GX470 va 460, em thay noi khong rong bang va quan trong khong khac biet. Tat nhien la khong ban den nhung thu khac keo cac bac Toy lai bao em nem da.
The la tuan truoc em da cho con Mer di ở roi va giu con Ver lai, phai noi la chay hon 70.000 km roi ma no qua tot va em ai cac Bac a, cac Bac dung nem da xe em vi em dam bao tuan thu bao duong it it bac cham chi nhu em. Chu nhat vua roi vua lam mot chuyen chay ve Que (Do Luong - Nghe An) di ve trong ngay va thay rang quyet dinh rat sang suot.
rat lau roi em moi vao lai OS, cung may ma chua bi ban nick va thinh thoang duoc bac Kien vang goi dien mang mo nen cung quyet tam giu Ver lai de co co hoi di off voi cac Bac
Nam moi chuc Bac chi hoi truong Kienvang va cac Bac manh khoe - Binh an
Do Luong - Nghe An !!!
Ko biết có phải đồng hương ko nữa ???