Hạng B1
9/9/19
88
13
8
Có sổ chưa bác (có sổ thì bác inb e thông tin với) , biển Long Hải ngay cửa biển hơi đục bác nhỉ.
Đang xây dựng bác ạ. 3 căn này chưa ra sổ, nhưng ngay mặt tiền biển luôn, bác bước chân ra khỏi cửa nhà là biển trước mặt.

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Block B Aria VTau đang bàn giao, các căn Condotel tầng cao view biển quá đẹp luôn. Mắc quá hay sao mà dự án này im ắng vậy các bác?

Tập Lái
8/8/19
37
7
8
29
Block B Aria VTau đang bàn giao, các căn Condotel tầng cao view biển quá đẹp luôn. Mắc quá hay sao mà dự án này im ắng vậy các bác?
dự án này ko có thị trường thứ cấp anh ơi, Chủ đầu tư set giá loạn xà ngầu qua nhiều giai đoạn nên khách muốn bán lại thì khó

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Tập Lái
20/7/16
15
16
3
37
Bác tham khảo dự án LagiSan ở Thị xã La Gi nhé, dự án lấn biển sổ đỏ lâu dài.
Ông bác Việt Kiều nhờ kiếm mặt tiền biển

Hạng B1
14/10/17
88
103
33
bán hàng
Thứ 7 này 08/01 Charm Group mở bán Charm Hồ Tràm Intercontinental Sai Gòn nhé mí bác

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Ông bác em nhờ kiếm đất hoặc nhà sát biển hoặc có mặt nhìn ra biển , 2 năm nữa về dưỡng già . Đà Nẵng hay Nha Trang đều được, dự án đất nền hoặc dự án xây sẵn , tầm 20 tỉ. Có dễ kiếm không mấy anh? Có anh chị nào cần bán không , inbox mình ạ
Cuối tuần đi khảo sát với tôi
Ông bác em nhờ kiếm đất hoặc nhà sát biển hoặc có mặt nhìn ra biển , 2 năm nữa về dưỡng già . Đà Nẵng hay Nha Trang đều được, dự án đất nền hoặc dự án xây sẵn , tầm 20 tỉ. Có dễ kiếm không mấy anh? Có anh chị nào cần bán không , inbox mình ạ

Hạng B1
20/6/21
73
71
18
dự án này ko có thị trường thứ cấp anh ơi, Chủ đầu tư set giá loạn xà ngầu qua nhiều giai đoạn nên khách muốn bán lại thì khó
Khách bạn có căn nào gửi bán gửi qua mình chạy phụ cho.
hay tại khách chênh cao quá nên khó bán á?