Tập Lái
7/12/15
4
7
3
32
Anh ơi, anh ăn của em bao nhiêu để e được xây cái trạm thu tiền, bây giờ chúng nó phản đối kìa, e ko biết đâu anh giải quyết cho e đi ko thôi cả 2 cùng chết. Kết quả là thằng anh bí quá sủa bậy tí thôi mà
Vote: Phóng hỏa

Hạng B2
15/9/14
107
181
43
59
mình thắc mắc ông Hiệp này chỉ là giám đốc cty TNHH thôi sao lại có quyền yêu cầu công an xử lý xe trả tiền lẻ, có quyền yêu cầu trả tiền từ mệnh giá 5000k trở lên, có quyền ngồi kế bộ trưởng như hình này :

và giờ lại hăm doạ cả cái bộ GTVT là dời trạm thì ông ấy trả trạm bắt đền tiền, nghĩ chơi

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
mình thắc mắc ông Hiệp này chỉ là giám đốc cty TNHH thôi sao lại có quyền yêu cầu công an xử lý xe trả tiền lẻ, có quyền yêu cầu trả tiền từ mệnh giá 5000k trở lên, có quyền ngồi kế bộ trưởng như hình này :

và giờ lại hăm doạ cả cái bộ GTVT là dời trạm thì ông ấy trả trạm bắt đền tiền, nghĩ chơi
Hình như nó có hậu duệ của ỉ viên bọ chánh trị chống lưng, nên dựa hơi sủa dữ dằn

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93

Bác cho e hỏi thằng hịp bận áo màu j vại? Có bác nào biết đc nhà nó ko? E có mí thèn đệ mới ở Biên Hòa về, định nhờ tụi nó tặng cu hịp vài trái táo mỹ tự chế.

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Có 1điều hổm rày e théc méc là chuyện cái BOT này um sùm vại mà chưa thấy 2 ông anh của e lên tiếng nhờ???? Hông biết 2ảnh có ăn hơm nữa:(

Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
Vậy mới thấy sức mạnh của sự đoàn kết, tiếng nói, sức manhn của toàn dân. Qua việc này hy vọng những chuyện ... trái tai gai mắt toàn dân cũng sẽ đoàn kết, góp tiếng nói, hành đông để xử lý những con sâu đục khoét, xem người dân là "chùm khế ngọt" ra ánh sáng.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
28/6/17
131
114
43
33
Dân không nói và đấu tranh sự bất hợp lý thì đất nướcsẽ không phát triển . Lịch sử DÂN TỘC đã minh chứng rồi
Thế bác có phương án gì để đấu tranh với đề xuất tăng 2% VAT sắp tới của "Bợ Tà Chánh" không ạ? Nếu chuyện này thành hiện thật thì tài sản nhà em "bay hơi" 2% rồi :(:(

Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
Thế bác có phương án gì để đấu tranh với đề xuất tăng 2% VAT sắp tới của "Bợ Tà Chánh" không ạ? Nếu chuyện này thành hiện thật thì tài sản nhà em "bay hơi" 2% rồi :(:(
Ngân khố hết sạch nên phải tận thu, dân chết thì mặc dân

• Like
Reactions: nttanmam