Hạng B2
5/10/17
417
890
93
Có giấy phép rồi nhé các bác, giờ đang làm hầm nên các bác chưa thấy thôi. Chúc mừng các bác đã đặt mua:D:D

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Cu em nó gióng kiểu đi xe Vios mà chê Mercedes đi chán bác ơi.
Có vẻ bác thấy em chê chung cư bác nên bác hơi nhột nhỉ. Nhà em hiện giờ Q9 đây. Sáng bác thử bấm giờ vô Bến Thành độ với em không nào :cool:

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Cách Bình Thạnh, GV 5km, Q1 12km mà xa gì ta? Ngang với Q9 Đỗ Xuân Hợp nếu vô Q1
Vị trí mới là quan trọng, khoảng cách không ý nghĩa gì lắm bác ạ. Đỗ Xuân Hợp đi trung tâm tốc độ trung bình là bao nhiêu? QL13 đi trung tâm tốc độ trung bình là bao nhiêu? Mấy cái này không nói chắc ai cũng biết :D

• Like
Reactions: Đi Đò
Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Vị trí mới là quan trọng, khoảng cách không ý nghĩa gì lắm bác ạ. Đỗ Xuân Hợp đi trung tâm tốc độ trung bình là bao nhiêu? QL13 đi trung tâm tốc độ trung bình là bao nhiêu? Mấy cái này không nói chắc ai cũng biết :D
Chả thế mà khu Citi Horse nó lên như ngựa mặc dù cách Bến Thành cả chục km :)

Hạng D
22/8/16
2.245
23.118
113
Đang bàn độ xa thôi mà bác he he tại bác kêu xa. Chứ Tân Phú gần đấy mà vô Q1 cũng gần tiếng đấy :D

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Nhà em xưa giờ ở ngã tư Bình Triệu đây. Trước khi có Phạm Văn Đồng, có hôm kẹt xe cao điểm nhất 5 tiếng buổi sáng (search google vẫn còn báo đăng). Bây giờ giảm xuống nhiều lắm rồi. Cá nhân em thì không gặp kẹt xe nữa. Bình thường thì dòng xe chậm vì xe lửa đi qua. Sắp tới Bến xe miền Đông dời qua Q9 thì QL13, Đinh Bộ Lĩnh, XVNT sẽ thông thoáng lắm :)

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Nhà em xưa giờ ở ngã tư Bình Triệu đây. Trước khi có Phạm Văn Đồng, có hôm kẹt xe cao điểm nhất 5 tiếng buổi sáng (search google vẫn còn báo đăng). Bây giờ giảm xuống nhiều lắm rồi. Cá nhân em thì không gặp kẹt xe nữa. Bình thường thì dòng xe chậm vì xe lửa đi qua. Sắp tới Bến xe miền Đông dời qua Q9 thì QL13, Đinh Bộ Lĩnh, XVNT sẽ thông thoáng lắm :)
Con đường Vành Đai 2 mở chắc QL13 khỏi mở rộng quá bác.

• Like
Reactions: Cx52018
Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Con đường Vành Đai 2 mở chắc QL13 khỏi mở rộng quá bác.
Thực tế là cái bến xe miền Đông và mấy cái bến dù, bến cóc xung quanh mới là nguyên nhân chính gây kẹt xe. Chuyển bến đi thì đường thông thoáng và giảm hẳn tai nạn giao thông (Kinh nhất là xe khách nó tạt ngang vào lề đón khách). Các hung thần như xe buýt, xe khách biến mất thì QL13 trở thành cung đường đẹp rồi (chỉ cần láng đường và chỉnh trang vỉa hè thui). Mở rộng hay không không quan trọng nữa. :)

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Sao phải nhột chứ bạn. Tui đi làm khúc nhà thờ Đức Bà hàng ngày.
Em đi làm ngay Đồng Khởi đây. Và em khẳng định luôn từ SV tới trung tâm Q1 còn khuya mới nhanh bằng từ Q9 chạy về, cho dù bác có ủi hết xe trên đường để phóng bạt mạng ;)