Hạng D
22/8/16
2.236
22.817
113
Em đi làm ngay Đồng Khởi đây. Và em khẳng định luôn từ SV tới trung tâm Q1 còn khuya mới nhanh bằng từ Q9 chạy về, cho dù bác có ủi hết xe trên đường để phóng bạt mạng ;)
Mỗi người có mỗi cái riêng để mà hạnh phúc. Có những cái người này thích nhưng ng khác thì ko. Mỗi cái đều có ưu nhược riêng. XLHN cũng có vấn đề của nó mà (như container xe tải ủi đít nhau chẳng hạn). Mà dĩ nhiên ĐXH nó là TT của Q9 rồi, khó so sánh 1-1 :)

• Like
Reactions: nguyendattai
Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Mỗi người có mỗi cái riêng để mà hạnh phúc. Có những cái người này thích nhưng ng khác thì ko. Mỗi cái đều có ưu nhược riêng. XLHN cũng có vấn đề của nó mà (như container xe tải ủi đít nhau chẳng hạn). Mà dĩ nhiên ĐXH nó là TT của Q9 rồi, khó so sánh 1-1 :)
Thì bác kia xỏ em Vios đi so với Mer nên em phải làm rõ cho bác ấy thui mà :)

• Like
Reactions: Đi Đò
Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Thì bác kia xỏ em Vios đi so với Mer nên em phải làm rõ cho bác ấy thui mà :)
Xỏ xiên gì đâu. Ở xa hay gần ảnh hưởng nhiều bởi tài chính bạn a. Nhưng ở ven và đặc biệt như khu này cảm thấy cái hay mỗi khi cuối tuần, ngày nghỉ lễ,... thứ mà đôi khi trung tâm thèm khát chẳng có được. Làm ở Đồng Khởi hôm nào qua Nguyễn Du tui mời cafe.

• Like
Reactions: Cx52018
Hạng B1
2/8/19
58
21
8
35
Hồ Chí Minh
Có giấy phép rồi nhé các bác, giờ đang làm hầm nên các bác chưa thấy thôi. Chúc mừng các bác đã đặt mua:D:D
Em đang cần xoay vốn, bác có nhu cầu e sang lại cho 1 căn( e có căn 2pn, 3pn...tất cả đều view đẹp)