MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.977
113
Re:OS Champion League 2013, đội nào tham gia?

cũng có trường hợp, oser chính không đủ số lượng lập đội, thì cũng có thể ngắm GÀ của mình vào hỗ trợ vậy ạ :D

Hạng C
2/5/12
947
58
28

Undertaker. nói:
thôi, chuyện GÀ nó cũng như chuyện Giao Thông ở VN, bàn hoài cũng thế. Em đề nghị mỗi chi hội tuyển 2 em Gà từ bây giờ và nuôi cho đến năm sau đá giải là okie. Cái này em hay nói là "Gà đã được thuần chủng". Bên em mới nuôi được 2-3 mà đá với Bim và Toy bị đập tè le, chắc phải đổi Gà khác quá :D:D
Quyết định vậy nhé các bác
Hôm đá giải là tui nghi lắm rồi,đến trận gặp MIT ,SFC đá hoài không thắng là tui lại càng nghi. Về nhà google ra đống hình "CON GÀ TÂY" này đang tham gia giải VĐ TPHCM. Giờ nhìn "CON GÀ TÂY" này cách xa 100m cũng nhận ra.

:D:D:D

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51

Chít em, đang hóng các bác bóng bàn mà tự nhiên lôi em ra là seo ? Là seo ?!?!?!

Hạng B2
2/3/12
123
0
16

truongduc nói:
Steven_Dzo nói:
truongduc nói:
Còn quan điểm giới hạn tuổi thì em thấy thật mắc cười, trẻ quá các bác chạy ko lại thì phải cấm người ta tham gia à?:mad:
Nếu bên liên xô chống mỹ cũng ko chấp nhận thành viên Over 40t các bác có chịu không???
bác này không chịu đọc kỹ gì hết nè...

Đã nói là chia nhóm, và dùng phương án chia theo độ tuổi.
Ví dụ: DS đăng ký 15 cầu thủ=4 cầu thủ từ 35 trở lên+4 cầu thủ từ 30 trở lên,nhưng không quá 35 +4 cầu thủ từ 28 trở lên +2 cầu thủ từ 26 trở lên+1 cầu thủ không ràng buộc tuổi...
Phương án 2 của nhóm này là dùng số giải đã tham dự để phân chia
Ví dụ: DS đăng ký 15 cầu thủ=6 cầu thủ từ tham gia từ 3 giải trở lên+5 cầu thủ tham gia 2 giải+3 cầu thủ tham gia 1 giải +2 cầu thủ từ 26 trở lên+1 cầu thủ tự do...

em thay mặt cả nhà ghi nhận tinh thần tham luận máo me của bác ợ...
...nhưng lỡ có máo quá thì cũng đừng nổi giận không cho XNL tham gia các Giải sắp tới nhoen chời...
Em hoan nghênh tinh thần trách nhiệm của bác, nhưng em thấy mình nên đơn giản hơn, đừng làm phức tạp tình hình. Mỗi đội có 1 danh sách và hình của thành viên tham dự giải đấu. Trên đó chỉ cần thông tin tên, nick, số điểm thưởng.
Khi các đội thi đấu với nhau chỉ cần dò lại các thành viên trên sân của đội bạn có đúng theo danh sách đăng ký hay không. Nếu nghi ngờ thành viên nào đó mượn nick đá chui (gà) thì đội muốn khiếu nại sẽ cùng giám sát trận đấu làm việc riêng với cầu thủ đó.
Bác @truongduc cũng là thành viên có nhiệt huyết, nên sẽ có quan điểm của mình, cảm ơn bác, Nhưng khi mình không đồng tình với quan điểm của người khác, mình nên đưa quan điểm của mình vào để BTC xem xét cho dù quan điểm của mình không đúng, không hay....nhưng đó cũng là cái mà BTC cần xem lại.
1. Mỗi đội có 1 danh sách và hình của thành viên tham dự giải đấu. Trên đó chỉ cần thông tin tên, nick, số điểm thưởng. <span style=""color: #ff00ff;"">Chắc chắn là hợp lệ để đá.</span>
<span style=""color: #000000;"">2. Khi các đội thi đấu với nhau chỉ cần dò lại các thành viên trên sân của đội bạn có đúng theo danh sách đăng ký hay không. [style="color: #ff00ff;"]Chắc chắn là đúng tên, hình, nick vì đã đăng ký từ đầu.</span>[/style]
<span style=""color: #000000;"">3. Nếu nghi ngờ thành viên nào đó mượn nick đá chui (gà) thì đội muốn khiếu nại sẽ cùng giám sát trận đấu làm việc riêng với cầu thủ đó. [style="color: #ff00ff;"]ở đây mình nên đưa ra tiêu chí cụ thể để loại bỏ gà, các tiêu chí chúng ta đang thảo luận đó. em nghĩ bác cũng nên góp ý. </span>[/style]

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Steven_Dzo nói:
năm nay Ngoại_SL đã từ chối đảm nhận roài...

Phản đối việc Ngoại S.L từ chối đảm nhận.....Vì em thích cách dẫn chương trình của Ngoại: Dí dỏm, vui tươi......:D
Nên vị trí này ngoại S.L là thích hợp nhất.....

Hạng C
2/5/12
947
58
28

thaoarch nói:
Chít em, đang hóng các bác bóng bàn mà tự nhiên lôi em ra là seo ? Là seo ?!?!?!
Đang bóng bàn vụn "vặt lông gà" ,mà ông là "CON GÀ TÂY" tiêu biểu,mà MIT đã tự thú thì phải vặt đầu tiên chứ. Điều lệ giải SFC là VĐV không thi đấu các giải VĐ TPHCM từ 3 năm vè trước. thế thì cầu thủ LÊ MINH THẢO không là "gà" chứ là gì ?

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Chuyện đã qua....chúng ta không nên xới lên làm gì....
Vấn đề "gà" thì đó là tính tự trọng của mỗi đội....Qui định có khắt khe kiểu nào thì cũng lách được nếu đội đó muốn.....

Hạng C
2/5/12
947
58
28

thangtnl nói:
Chuyện đã qua....chúng ta không nên xới lên làm gì....
Vấn đề "gà" thì đó là tính tự trọng của mỗi đội....Qui định có khắt khe kiểu nào thì cũng lách được nếu đội đó muốn.....
Xới lại để chọc Bác Thảo cho vui thôi mà anh Thắng,hehe Chứ ông Thảo này chỉ đá giải VĐ TP HCM dành cho Doanh Nhân thôi thì sao cấm được ạ. hehe

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51

Dung Kingsport nói:
thaoarch nói:
Đang bóng bàn vụn "vặt lông gà" ,mà ông là "CON GÀ TÂY" tiêu biểu,mà MIT đã tự thú thì phải vặt đầu tiên chứ. Điều lệ giải SFC là VĐV không thi đấu các giải VĐ TPHCM từ 3 năm vè trước. thế thì cầu thủ LÊ MINH THẢO không là "gà" chứ là gì ?
Hihi, bác Dũng cứ ghẹo em hoài
Trình em ....vô địt thì còn may ra

Last edited by a moderator: