Tập Lái
7/10/16
4
2
3
41
Bác Hùng Lâm chuẩn soái ca rồi, em rất thích phong cách đánh giá xe của bác ấy.
Bác Tâm Phan thì hơi ít vì em mới tham gia diễn đàn này ạ.

PS: bạn @nhdkhoa2006 không làm mod Tinhte nữa à? Bạn giới thiệu xe cũng rất hay và lạ mà

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Bác Hùng Lâm chuẩn soái ca rồi, em rất thích phong cách đánh giá xe của bác ấy.
Bác Tâm Phan thì hơi ít vì em mới tham gia diễn đàn này ạ.

PS: bạn @nhdkhoa2006 không làm mod Tinhte nữa à? Bạn giới thiệu xe cũng rất hay và lạ mà

Ý anh là đuổi ảnh về tinhte ha sao? :D

• Like
Reactions: Sanghoang
Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Dự là mấy bác mem vô cmt " đẹp giai" hay body này nọ toàn là 3D hay lưỡng tính... Người Hà nội thì ăn nói truyền cảm hơn người trong Sg là đương nhiên. Lấy gái Sg ra so gái Hà Nội xem, gái Sg xôi thịt ăn đứt :D

Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Quan trọng là kiến thức và giọng nói có truyền cảm hay không thôi chứ dáng người em thấy cũng không quan trọng lắm :D Như Jeremy Clarkson đó, ổng cũng bụng phệ nhưng kiến thức và cách diễn đạt thì không thể chê vào đầu được :D Mặc dù vậy thì ngoại hình nhìn khỏe khoắn thì cũng có sức hút hơn tí :D Em thì em thích cả bác Hùng Lâm và bác Tâm Phan, mỗi người review một cách khác nhau. Bác Tâm Phan cá nhân em thấy thì có kiến thức rộng hơn và giọng nói truyền cảm hơn. Bác Hùng Lâm thì review có phần hài hước và thoải mái hơn :D Bác Khoa thì là người năng nổ nhiệt huyết, tuy nhiên cần trau dồi giọng nói và cử chr hơn xí :D