Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53
RE: OS F1 Fantasy - Hungarian GP

Trích đoạn: bman

@dawa: Trời ko mưa sao lại mặc áo mưa???... Lịch sử chỉ cho chúng ta 1 điều là: chưa có 1 Wet race nào tại Hungarian GP... :D;)
:D Hôm qua lần đầu tiên tại Hung GP (bác nói em mới biết [8|]) các bác có công nhận là xem sướng ko ạ! Em tiếc quá, về muộn ko xem được 15 laps đầu tiên. Khi xem đã thấy chú Alonso "đổi chỗ" cho Massa rồi

Từ đầu mùa đến giwò mới thấy Fer và Renault vắng bóng trên podium :D. Cuộc chơi ngày càng gay cấn :):):)

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

sao ko ai bắt Michelin nhỉ?... :D:D:D wet race và extremely wet thì đúng là Bri ko có cửa... bố khỉ, thua gì đến 7s/lap... Hôm qua xem mấy chú thay dry sớm ra múa hay ve... Fonzo thì chết vì quyết định của Briatore cho thay lốp dry hơi sớm... chỉ thơm mấy chú Michelin ở khúc giữa...

Nói chung 1 chặng đua đày kịch tính, hấp dẫn với những cú attack chưa được thấy bao giờ... Rất nhiều yếu tố may mắn...

Dù sao cũng nên chúc mừng Jenson cho chiến thắng mong đợi này... Xứng đáng!

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Em đã sửa điểm như ở trên.

Chú Alonso đi là do lốp lắp không chặt chứ nhỉ, ốc rơi tùm lum:D:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

vụ này thì Fonzo có nói trong phỏng vấn sau Race... nhưng mà nguyên nhân thì có thể là ngược lại, thay vì nói là bị gãy sau đó bị trượt thì có thể nói chính xác là: trượt, gãy, trượt toàn phần... :D:D:D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Em cực khoái chú Rosa, chạy máu thật. Đoạn đua của chú này so kè với MS coi phơ quá phơ.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

@ tùng dâu: thế nếu bác có con xe chạy nhanh hơn đến 20km/h, 3-4s/lap thì bác có định vượt ko? ;)

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Hôm qua xemmấy đọi Brid nhìnnản quá. Thua đến 7 - 8 giây / vòng thì còn đá đấm j` nữa [&:]

Trích đoạn: Concept S

(chú ý: Button vẫn được tính điểm. Thay động cơ chỉ ảnh hưởng đến vị trí xuất phát)
Bác Concept S ơi, nếu em nhớ không nhầm thì BTC đã có quyết định là chỉ sử dựng kết quả chính thức cuối cùng của FIA, do vậy vụ qualify vị trí của Jenson phải được tính là 14 mới đúng. Phiền bác Concept S cập nhật lại điểm số. Thanh củi bác...:D