Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
Re:[OS Offroad] giải tay lái lụa mở rộng mừng 10 thành lập OS tại đồi cát Phan Thiết

ironman 4x4 nói:
Chuyến này bác phượt có tham gia ko?
Thời điểm này chắc em đang offroad trên băng ca BV :(:(. Đi được thì đâu có chém gió ào ào vầy.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Re:[OS Offroad] giải tay lái lụa mở rộng mừng 10 thành lập OS tại đồi cát Phan Thiết

tuanng nói:
Em bồ hóng 12 trang, thấy phân công cũng rõ ràng mà, hay lão Lơ ko chú ý nhỉ. Để e liệt kê nhé:
Trưởng ban: bannang
Phó ban kiêm Tài trợ 1: Minh giang
Phó ban kiêm Tài trợ 2: hoaata
Thư ký: Toy
Thủ quỹ: sailor
Bếp trưởng: tú đội
Âm Thanh ánh sáng: công thành
còn thiếu ai ko nhỉ
Trưởng BTC: bác Bannang.
Phó BTC: bác Hải otosaigon, bác Minh Giang
Thủ quỹ: bác Sailor
Thư ký: em :p
Các thành viên khác trong BTC: bác Tuanng, bác Công Thành (phụ trách chung các việc do trưởng BTC phân công).
Nhà trài trợ: Ironman 4x4; bác Hoaata
Hậu cần: bác Tú đội
...

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Bầu thêm bác Diên lập ra trưởng ban trọng tài nữa đi Toy lão này Xét kỹ xe bắt gắt lỗi Khó mà mua chuộc được he he !!!Tổ trọng tài làm việc độc lập và công minh .Muốn mua chuộc phải đi đêm trước nhé ! he he

Thêm một việc nữa là phải lập ra ban an toàn và cứu hộ .các bác lưu ý vấn đề này nhé.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!

Em thấy chương trình vậy là ổn rồi, em xin đăng ký 1 chân làm ban lăng xăng tình nguyên viên và cứu hộ ,có Bác nào làm tình nguyên viên hổ trợ ban tổ chức,còn không hổ trợ được ban tổ chức thì đua chim vào ban tổ chức cũng được .

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Với tinh thần vui là chính Toy ui , không cần phải post ban bệ chi cho nó rườm rà .

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

DAOTHOAT nói:
Bầu thêm bác Diên lập ra trưởng ban trọng tài nữa đi Toy lão này Xét kỹ xe bắt gắt lỗi Khó mà mua chuộc được he he !!!Tổ trọng tài làm việc độc lập và công minh .Muốn mua chuộc phải đi đêm trước nhé ! he he

Thêm một việc nữa là phải lập ra ban an toàn và cứu hộ .các bác lưu ý vấn đề này nhé.
Ý kiến này hay nè. Đã thi thì phải có trọng tài.
Vô đó không có cha mẹ phân xử chửi nhau chí chéo chứ chẳng chơi đâu.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113

Bannang nói:
Với tinh thần vui là chính Toy ui , không cần phải post ban bệ chi cho nó rườm rà .

Đúng đấy bác,cuộc chơi này chỉ có tính phòng trào tự tổ chức nên ta tự sắp xếp với nhau và làm chặn chẽ là tốt rồi.còn các offroader cũng tinh thần vui là chính và thỏa mãn đam mê.chứ ban bệ mà làm ko suông thì bị cho rằng hài hước

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113

nguoiphutinh nói:
DAOTHOAT nói:

Ý kiến này hay nè. Đã thi thì phải có trọng tài.
Vô đó không có cha mẹ phân xử chửi nhau chí chéo chứ chẳng chơi đâu.

mấy bác nói vậy thôi chứ đây là cuộc chơi với nhau của ae offroader,chứ thi thố thì phải có giấy phép.để người ngoài hiểu lầm thì cũng chọt chẹt đến địa phương ở đó cũng mệt

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Tin hot: vừa trao đổi với bác Minh Giang về giải thưởng thì bác Giang đang kiểm kho chưa chốt số luợng nhưng chắc chắn sẽ rất hấp dẫn và có những phần quà giá trị ;)
Hic, nghe mà thấy thèm rồi...

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm

Diesel_Engine nói:
Em thấy chương trình vậy là ổn rồi, em xin đăng ký 1 chân làm ban lăng xăng tình nguyên viên và cứu hộ ,có Bác nào làm tình nguyên viên hổ trợ ban tổ chức,còn không hổ trợ được ban tổ chức thì đua chim vào ban tổ chức cũng được .
Em đăng ký thi , thi xong em cũng đăng ký theo maydau làm ban lăng xăng ( công việc sẽ do máy dầu phân công )