Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Re:[OS Offroad] giải tay lái lụa mở rộng mừng 10 thành lập OS tại đồi cát Phan Thiết

trích ý hiến của bác ksTach
mấy bác nói vậy thôi chứ đây là cuộc chơi với nhau của ae offroader,chứ thi thố thì phải có giấy phép.để người ngoài hiểu lầm thì cũng chọt chẹt đến địa phương ở đó cũng mệt

Đúng đấy bác,cuộc chơi này chỉ có tính phòng trào tự tổ chức nên ta tự sắp xếp với nhau và làm chặn chẽ là tốt rồi.còn các offroader cũng tinh thần vui là chính và thỏa mãn đam mê.chứ ban bệ mà làm ko suông thì bị cho rằng hài hước

Theo ý em thì đây là cuộc chơi vui là mục đích chính .Nhưng nó cũng là điều kiện rất tốt để anh em tập và hoàn thiện công tác tổ chức .lấy kinh nghiệm trong cuộc chơi này để sau này biết đâu OS lại mở được những giải lớn và quy mô .Lúc đó hạt nhân vẫn là các bác phải đứng ra mà làm chứ ai nữa .Tại sao không thử làm hoàn chỉnh về mô hình xem sao .Em nghĩ sẽ ko có ai chê trách nếu có sai xót tí tí gì đâu !!! chơi mà .Bác Tạch lo xa quá .
Cái này theo em là kiểu "học mà chơi - chơi mà học đó mà "

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Re:[OS Offroad] giải tay lái lụa mở rộng mừng 10 thành lập OS tại đồi cát Phan Thiết

E vote chơi là chính,ban bệ làm gì .
Ai cũng biết vị trí mình ở đâu thì tự giác biết thân phận mình ,dám cãi thắng thua ??
Chỉ cần hậu cần phải thêm người chia sẻ với Tú Đôi,để một mình hắn làm thì toàn xôi gà,tiếp là gà xôi như VOC 2011 toàn tập thì vận đông viên không có sức chiến tiếp !

Last edited by a moderator:
EMMA JUDGE
8/2/06
163
0
0

TUANDANG nói:
E vote chơi là chính,ban bệ làm gì .
Ai cũng biết vị trí mình ở đâu thì tự giác biết thân phận mình ,dám cãi thắng thua ??
Chỉ cần hậu cần phải thêm người chia sẻ với Tú Đôi,để một mình hắn làm thì toàn xôi gà,tiếp là gà xôi như VOC 2011 toàn tập thì vận đông viên không có sức chiến tiếp !
có xôi gà là còn mừng đó Bác
chứ Em nghe chuyến này Hắn lo ..g..a...i thôi đó

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

He he ,bác Công Thành, Tú Đội còn có bí danh là Mợ Tú từ năm 2011 ...từ g....a....i mà ra.
Chuyện này có Toy và Langhe chứng kiến nè....

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113

DAOTHOAT nói:
trích ý hiến của bác ksTach
mấy bác nói vậy thôi chứ đây là cuộc chơi với nhau của ae offroader,chứ thi thố thì phải có giấy phép.để người ngoài hiểu lầm thì cũng chọt chẹt đến địa phương ở đó cũng mệt

Đúng đấy bác,cuộc chơi này chỉ có tính phòng trào tự tổ chức nên ta tự sắp xếp với nhau và làm chặn chẽ là tốt rồi.còn các offroader cũng tinh thần vui là chính và thỏa mãn đam mê.chứ ban bệ mà làm ko suông thì bị cho rằng hài hước

Theo ý em thì đây là cuộc chơi vui là mục đích chính .Nhưng nó cũng là điều kiện rất tốt để anh em tập và hoàn thiện công tác tổ chức .lấy kinh nghiệm trong cuộc chơi này để sau này biết đâu OS lại mở được những giải lớn và quy mô .Lúc đó hạt nhân vẫn là các bác phải đứng ra mà làm chứ ai nữa .Tại sao không thử làm hoàn chỉnh về mô hình xem sao .Em nghĩ sẽ ko có ai chê trách nếu có sai xót tí tí gì đâu !!! chơi mà .Bác Tạch lo xa quá .
Cái này theo em là kiểu "học mà chơi - chơi mà học đó mà "

bác nói vậy thì càng tốt,nhưng e sợ mấy ông ban tổ chim cũng ham vui đi thi đấu hết chẳng có ai điều hành thôi

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!

này thì biển xanh rất nhẹ... này thì đồi cát rất ngon.. khụ khụ..

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Gì ghê rựa,3 công nông kép 1 em ....???
Hay xe cứu hộ đang cứu hộ xe cứu hộ ???

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Do đây là giải phong trào và kinh nghiệm lái xe đồi cát nên tạm thời gọi lại "Thử thách lái xe đồi cát" tạm dùng từ tiếng Anh như "OS Off-Road Desert Adventure" hoặc "OS Off-Road Sand Adventure" :D

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Diesel_Engine nói:
này thì biển xanh rất nhẹ... này thì đồi cát rất ngon.. khụ khụ..
Xe bác Huy DMax chở gì mà nặng vậy 03 MTZ xịt khói đẹn luôn ??? E thì nghĩ ngược lại xe DMax đang kéo 03 cái máy cầy vượt qua chỗ lún
Chuyển về đua ở Hồ Tràm đi các Bác, địa bàn giống đồi cát Phan thiết mà di chuyển gần hơn

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0

Ban tổ chim đã tiến hành tiền trạm lộ trình tranh tài dự kiến vào sáng hôm nay, có thể nói đây là lộ trình kg hề dễ nuốt cho các offroader. Lộ trình chính thức cũng như tọa độ chính xác sẽ được sớm công bố sau khi Ban tổ chim thống nhất và có ý kiến chính thức từ Chính quyền địa phương, dự kiến vào cuối tuần sau :)

Địa điểm tổ chức
OS Offroad thử thách đồi cát Phan Thiết

Lộ trình trên bản đồ (đây là vùng cát trắng hoang dã, kg có đường nhựa nên GoogleMap kg có gì để hiển thị)

Lộ trình trên satellite, ngó cũng kg tệ

Thông số lộ trình (dài 2.5km, lên dốc xuống dốc, nước cát đầy đủ)