Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
RE: OS tennis double frenship

Hiện nay thời tiết tại sân tennis rất tốt ,trời quang đãng ,không khí mát mẻ trong lành , nhiệt độ trung bình 31 oC,dự báo thời tiết ngày mai cũng sẽ như ngày hôm nay !
báo hiệu những trận đấu nãy lửa,hấp dẫn ,....sẽ diễn ra tại đây .
Các bác giữ gìn sức khỏe nhé , tối ngũ sớm ( ngũ riêng càng tốt !
)hẹn gặp các bác vào sáng mai .

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

đầy đủ các giải cho bà con tham gia, từ VDV, CDV, khách mời, Nhà Tài trợ đến Chủ nhiệm KDL :):

tiện thể, nhà không có cúp, cờ như bác Duy_siena nhưng lại còn cái vợt thời còn du đấu ở Roland Garros, hay bẹo má chú Agassi:

và đánh gục Rod Laver, lấy được cây vợt:

Còn đâu thời trai trẻ :D:D:D

@tuanRulo: sáng ghé Trang Sport lấy cờ thấy cờ Bên giải bác xong rùi đấy. Hôm nào tổ chức giao lưu VNTTOL và OS nhé bác :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Bác nhầm ý Em rồi! Em nhận chở giúp long leg của bác otobienhoa. Trình thấp như Em kiếm đâu ra long leg lúc này!
Trích đoạn: dawmgoodman

Trích đoạn: V KOOL

Xe Em 5 chỗ mà hiện nay chỉ có Em & Webmaster.
Nhận chở thêm 3 long leg to nách chứ không phải là lông nách to leg đâu nhé!
Hix...Hix...

kakaka, bác có siêu ý tưởng...vậy bác otobienhoa không phải lo Lông Leg ở SG nữa rùi :D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Trích đoạn: dawmgoodman

Trích đoạn: sushi3t

Ông đâm guốc này luyện cả tháng nay rồi, ngày mai vô hết sức không còn hơi đâu mà đánh chỉ có nước là CĐV

chính xác bác ạ. Nhưng cố gắng là CDV...sớm thôi

ah, bác có ghé Metro đi cùng k? lấy cục alo chỗ bác Magià về chưa? có thì mang theo tám hén bác :D
Mai em sẽ cố gắng ra Metro sớm, chắc cỡ 7g30 mới ra tới.

2 cục alo em vẫn còn nguyên [8D]

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: sushi3t

Mai em sẽ cố gắng ra Metro sớm, chắc cỡ 7g30 mới ra tới.

2 cục alo em vẫn còn nguyên [8D]

Mai đúng 7 giờ a e phải chuồn rồi bác, cố gắng sớm tí nữa đi cùng luôn nhé. Lâu lâu mà. Nếu ra sớm bác dẫn đầu em bao chót có cục alo nữa lo an ninh cho đoàn xe OS chứ :)

Hạng C
13/1/07
835
0
16

Em chúc các bác các anh các chị quần hữu cùng gia dình tận hưởng ngày chủ nhật vui thật là vui,chơi hay thật là hay,ăn ngon thật là ngon,và về dến nhà ngủ say thật là say.Xin hết:D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Em chúc các bác các anh các chị quần hữu cùng gia dình tận hưởng ngày chủ nhật vui thật là vui,chơi hay thật là hay,ăn ngon thật là ngon,và về dến nhà ngủ say thật là say.Xin hết
em nghe nói sáng sớm mai 3 giờ sáng bác chạy từ cần thơ lên luôn hả bác ? sao bác không lên chiều nay trước để nghĩ ngơi ,bác đi xa vậy mệt mõi em đánh ăn bác đâu có sướng !!
( đùa tí )

Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai

Chiều nay mưa to quá, hi vọng ngày mai là 1 ngày đẹp trời cho OS sinh hoạt. Em chi tham gia cổ động thôi mà còn nông nao nửa là!!!!!!!.
Tối nay phải cố ngủ sớm để có sức ngày mai cổ vũ và ...beer...
Sáng mai em cố đi sớm xem có giúp gì được các pác OB kg! (hi vọng kg kẹt xe vòng xoay Tam Hiệp vì là CN :D:D:D)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Sáng mai em cố đi sớm xem có giúp gì được các pác OB kg! (hi vọng kg kẹt xe vòng xoay Tam Hiệp vì là CN )
cám ơn bác ,vậy bác đi đường ngã 4 Amata đi cho khỏi sợ kẹt xe . Vì nếu còn thiếu gì đó cần chạy tới chạy lui cần thêm người phụ otobienhoa và Duy siena thì tốt quá ,đã chuẩn bị hết rồi nhưng chưa kiểm tra được vì trời mưa ( dự tính là tối nay lên sân ,nhưng trời mưa không đi được )