Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: OS tennis double frenship- thông tin mới click ở đây (trang 1)!!!

thành công tốt đẹp ...

về tổ chức và tinh thần thi đấu của các vận động viên

@ bác nquynh : nguyen gia và nguời iu của nguyen gia thì e đưa xe ghẻ ra đón ở Big C ... lúc về sài gòn thì lại quá giang xe khác ...

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Kết quả đôi nào vô địch vậy bác ? sao chưa có hình ạ ? [8|]

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ bác mazda3black: các VĐV "đánh đấm" cả ngày, mệt phờ râu rồi. Chắc sáng sớm mai sẽ có ảnh.

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Cảm ơn bác V-Kool nhưng bác cũng tiết lộ tí thông tin cho e chứ [8|]

Hạng D
14/6/05
1.590
3.922
113
Đồng Nai

Hột giống F1.VN championship :D:D:D
Hột giống Duy-siena á quân .......
Thôi em ngủ đây, đánh beer mệt lém rùi. Sáng mai sẽ có hình hoành tráng tôi, bác đón xem nhé!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Cho em đính chính tí nhe các Bác, vô địch là cặp VĐV F1.VN và Architecthcm2 ( chứ không phải em đâu các Bác, đừng có hiểu nhầm là em mà tội:( )
Bác Architecthcm2 thật ra có nick tren OS là lh_nhut :D:D. Bác dawmgoodman thông báo lại cho mọi người biết giúp em nhe, thanks Bác.:)

Hạng B1
1/6/05
90
0
6
43

Giải hôm nay đã thành công tốt đẹp, các bác đều mệt nhưng rất vui, đặc biệt có sự góp mặt của Mìn đại ca và vợ cả, bác Hải, bác Apo (lơ xe), bác Kiên V-kool................và nhiều bác nữa, em đã chụp rất nhiều hình trong trận đấu...beer :D, sẽ post lên để hầu các bác, còn bây giờ thì phải ngủ thôi.........mệt quá rồi các bác ạh [8D]

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Giải OS tennis lần 1 cực thành công. 32 tay vợt tham gia đầy đủ (chỉ thiếu bác Trungnghia do bận việc). Đặc biệt sau khi giai đấu chính thức kết thúc, các tay vợt tiếp tục rủ nhau bắt cặp để thêm phần giao lưu, tạo không khí thân mật nhưng lúc này là bia đấu.:)

Giờ em mệt rùi, ngủ thôi. Ngày mai bác otosaigon sẽ post hinh cho AE ngắm nghía nhé

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Giải thành công tốt đẹp và tràn đầy niềm vui. Cám ơn các bác tham dự và các nhà tổ chức cũng như ban tổ chức. Giải kỳ tới sẽ hoành tráng hơn nữa:D:D:D

Tập Lái
24/2/06
44
0
6
50

Cám ơn BTC và các nhà tài trợ đã tổ chức giải tennis lần thứ I này để anh em giao lưu và gặp gỡ lẫn nhau. Hy vọng giải lần sau sẽ quy mô và hoành tráng hơn.