Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Re:[OS VŨNG TÀU] café chào buổi sáng!

Sunny_Doan nói:
sweetman484 nói:
E thì ko cố định chỗ nào hết bác ạ. Quán nào cũng vào hết. Đang ở Classic nè bác

Classic Trương Công Định hả bác
Sao ko chạy qua Pacific bải trước luôn....trong vòng 3 nốt nhạc
Classic cafe cũng ngon mà bác. Ko gian cũng mát mẻ, lại gần nhà e hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/12/12
280
60
28

Classic nge nhạc hay,nhẹ nhàng,làm quên đi bao phiền muộn

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113

cái chỗ đậu xe không nhiều lắm ví dụ anh em mình đi cỡ 10 chiếu xe là tèo rồi...
Em thì sáng hàng ngày cứ đi làm là ngồi ở Vườn Đào , đậu xe bên đường lài tiện la cà Airport cafe nếu có mấy bác khác hú...

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Sunny_Doan nói:
Classic Trương Công Định hả bác
Sao ko chạy qua Pacific bải trước luôn....trong vòng 3 nốt nhạc
Dạ Classic TCĐ đó bác, quán đó với quán Sỏi đường Nguyễn Du nhỏ nhưng yên tĩnh bác ạ

Leduyvt nói:
<br><br>Classic nge nhạc hay,nhẹ nhàng,làm quên đi bao phiền muộn<br>
Like 1 cái cho Leduyvt nè

PBHOA nói:
<br><br>cái chỗ đậu xe không nhiều lắm ví dụ anh em  mình đi cỡ 10 chiếu xe là tèo rồi...<br>Em thì sáng hàng ngày cứ đi làm là ngồi ở Vườn Đào , đậu xe bên đường lài tiện la cà Airport cafe nếu có mấy bác khác hú...<br>
Dạ nếu anh em ọp ẹp thì phải kiếm chỗ khác rộng hơn chứ bác. Cái này là 2 vc e đi riêng thôi, keke...

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113

Em mo hang chao buổi sang hom nay coi... Chuc ca nha di uong cafe thu xe vui ve nhe.... Ben nay sang nao day cung phai pha một ly trứơc da . Hom nay di lam 7g

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Hôm nào e cũng vào trễ hơn bác! Chúc cả nhà 1 buổi sáng CN vui vẻ, test drive an toàn. Riêng bác PBHOA làm việc hăng say nha!

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113

sweetman484 nói:
Hôm nào e cũng vào trễ hơn bác! Chúc cả nhà 1 buổi sáng CN vui vẻ, test drive an toàn. Riêng bác PBHOA làm việc hăng say nha!

Cám ơn bác nhiều nha.... Bên này lịch làm việc buồn cười lắm các bác ơi... Chủ Nhật là ngày đâu tuần hahahaha. T6 và T7 nghỉ .

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

Chúc cả nhà 1 ngày CN vui vẻ. Thế là e đã giữ đúng lời hứa chạy về kịp với a e nhé. Tiếc la phải về sớm đi đám cưới. Hẹn các bac dịp khác chuẩn bị kỹ hơn và a e trong OS VT càng ngày càng đông vui hơn nhé.