Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Thưa các bác, các mợ,

Do tình hình thất thu chuyến Phan Thiết vừa rùi, và để củng cố hầu bao cho BĐH xóm, thay mặt BDH em xin ý kiến đóng góp của các bác để tiếp tục xây dựng chương trình ăn chơi cho ngày lễ quốc khánh tới;).
1- Do ngày 2/9 nhằm thứ 2 đồng nghĩa với việc chúng ta được nghỉ liên tiếp 3 ngày - EM xin ý kiến là: Chúng ta sẽ OFF xa hay OFF gần?

2- Đêm trung thu nhằm ngày thứ 5( 19/9 dương lịch) : Chúng ta sẽ tổ chức ở đâu? Sẽ tổ chức đúng ngày rằm hay trước hoặc sau ngày rằm.

3- Hai kì off này rất gần nhau : Chúng ta sẽ tổ chức 2 buổi riêng biệt hay gộp lại làm 1 bữa hoành tráng

Thời gian xin ý kiến sẽ là từ bây giờ đến hết ngày 11/8. Sau đó em sẽ tổng hợp lại theo đa số ý kiến của xóm.

Do thớt này là thớt bóng bàn, nên mong các bác các mợ cứ bàn thoải mái, đây cũng là cơ hội cho các bác nâng hạng, nhưng ko tám ngoài chủ đề.

Cảm ơn sự quan tâm, đóng góp của cả xóm.

BĐH XNL
Kí trộm;) : QUYVIP

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Em đề nghị thử nghiệm đội hình mới cho ngày 2/9.

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
2/9 có nên đi không? Lato không đi, em mất partner 7up...buồn.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
MUSSO 2002 nói:
Kỳ này phải đu theo mấy bác!

Đu theo là phải nắm chắc dây nha, không được để đứt dây đó :D

Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53
Em giơ tay phát biểu:

1/ Nên làm một phát thôi, để phát nào ra phát đó!
2/ Trung thu là ngày vui của trẻ em. Để có đèn, có bánh, và quan trọng là có không khí trung thu=> nên làm càng cận ngày này (cận trước) hoặc đúng luôn càng tốt.
3/ Do có nhiều trẻ em, có lẽ tổ chức không nên quá xa. Và nếu tổ chức không quá xa, sẽ thu hút nhiều trẻ em hơn.

Xong rùi, em xin ...bỏ tay xuống! :D

QUYVIP nói:
Thưa các bác, các mợ,

Do tình hình thất thu chuyến Phan Thiết vừa rùi, và để củng cố hầu bao cho BĐH xóm, thay mặt BDH em xin ý kiến đóng góp của các bác để tiếp tục xây dựng chương trình ăn chơi cho ngày lễ quốc khánh tới;).
1- Do ngày 2/9 nhằm thứ 2 đồng nghĩa với việc chúng ta được nghỉ liên tiếp 3 ngày - EM xin ý kiến là: Chúng ta sẽ OFF xa hay OFF gần?

2- Đêm trung thu nhằm ngày thứ 5( 19/9 dương lịch) : Chúng ta sẽ tổ chức ở đâu? Sẽ tổ chức đúng ngày rằm hay trước hoặc sau ngày rằm.

3- Hai kì off này rất gần nhau : Chúng ta sẽ tổ chức 2 buổi riêng biệt hay gộp lại làm 1 bữa hoành tráng

Thời gian xin ý kiến sẽ là từ bây giờ đến hết ngày 11/8. Sau đó em sẽ tổng hợp lại theo đa số ý kiến của xóm.

Do thớt này là thớt bóng bàn, nên mong các bác các mợ cứ bàn thoải mái, đây cũng là cơ hội cho các bác nâng hạng, nhưng ko tám ngoài chủ đề.

Cảm ơn sự quan tâm, đóng góp của cả xóm.

BĐH XNL
Kí trộm;) : QUYVIP

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
- Trung thu sẽ vẫn tổ chức như mọi năm, trong khu vực Sài Gòn không đi xa, chương trình chính dành cho thiếu nhi, mấy bác bú bia chỉ là ăn theo thiếu nhi :D
- Chương trình offline ngày 2/9: cái này cần phải bàn điểm đi, thời gian, kế hoạch và đăng ký sớm vì ngay những ngày lễ này thì các biết rồi rất đông...
Ps: các bác lưu ý: mình bàn ở đây là hai chương trình riêng: Trung Thu cho thiếu nhi và Offline nhân dịp lễ 2/9

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
POLTS nói:
- Trung thu sẽ vẫn tổ chức như mọi năm, trong khu vực Sài Gòn không đi xa, chương trình chính dành cho thiếu nhi, mấy bác bú bia chỉ là ăn theo thiếu nhi :D
- Chương trình offline ngày 2/9: cái này cần phải bàn điểm đi, thời gian, kế hoạch và đăng ký sớm vì ngay những ngày lễ này thì các biết rồi rất đông...
Ps: các bác lưu ý: mình bàn ở đây là hai chương trình riêng: Trung Thu cho thiếu nhi và Offline nhân dịp lễ 2/9

Nếu vậy em nghĩ mình nên tách 2 thớt chứ bàn 2 cái vô chung một, khó bóng bàn à nhen.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
LeoTruong nói:
POLTS nói:

Nếu vậy em nghĩ mình nên tách 2 thớt chứ bàn 2 cái vô chung một, khó bóng bàn à nhen.
OK, Em giao cho "Phù Thủy Tập Sự" tách thớt ợ, cái này là nghề của hắn mừ hí hí...

Status
Không mở trả lời sau này.