• Total voters
    43
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/5/12
452
139
43
Re:OS.XNL - Mời các bác bình chọn mẫu áo đồng phục cho XNL.

In thì có 2 dạng, in nhiệt và in lụa.
In nhiệt trước đây giới hạn size in max là A3, giờ ko biết có máy in lớn hơn chưa, phải chờ lão Bell truy vấn nhà sản xuất.
In lụa : Với thiết kế của bác Đàm, thì có thể in dc tốt.
Màu mè thi ko lo rồi, bảo hành đến hết đời cái áo cũng chưa phai.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

Hụi phó đang bận đánh banh và chém gió. Các bác thông cảm chờ khi a í rảnh nhé.

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

E vẫn đang chờ đến giờ G là 23h59 ngày 15/10 rồi e sẽ khoá thớt này để làm thớt mới nhận gạch để đặt hàng. E hi vọng là sẽ có sớm.
Bác ĐÀM: nhà sản xuất báo lại với e là phối màu theo mẫu của bác phức tạp khó sản xuất. Do vậy chúng ta sẽ quay về với mẫu nào mà nhận đc nhiều vote nhất. Cảm ơn anh về mẫu đẹp.

26/7/10
1.793
2
0

QUYVIP nói:
Bác ĐÀM: nhà sản xuất báo lại với e là phối màu theo mẫu của bác phức tạp khó sản xuất. Do vậy chúng ta sẽ quay về với mẫu nào mà nhận đc nhiều vote nhất. Cảm ơn anh về mẫu đẹp.

@QuyVip : nhà SX nào mà nói câu nói thiếu chuyên nghiệp đến thế .
Giới thiệu cho HP thêm 1 nhà in chuyên nghiệp luôn nè : Printech - Website : www.printechcina.com , GĐ công ty này là người quen và cũng là 1 TV của XV - Phần lớn các áo đồng phục của các DĐ như XV , SOC , VOC , VNphoto , TeenPhoto ........ đều do nơi đây thiết kế và in ấn . Riêng chất liệu vải áo luôn có sẳn vài chục mẫu giá từ vài chục đến vài trăm K / 1 áo cho mình tự chọn .

Hạng B2
5/8/08
190
4
18
53

motai:
mẫu áo thay đổi nhưng logo của xóm có thay đỗi k ạ?
em k thây đuoc hinh cua bac Đam ntn.
gang de nguoi cu cua xom lau lau tro ve khong thay qua lac long vi thay doi nha cac bac

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

All: tất cả những j thuộc về truyền thống của xóm thì mãi mãi ko thay đổi, Cho dù chúng ta có thay đổi ban lãnh đạn xóm. Và lần này sẽ là lần đầu tiên xnl chúng ta có một đồng phục chính thức, ko thể tránh đc sai sót. Chúng ta sẽ làm đồng phục theo mẫu nào đc voted nhìu nhất. Néu cần thiết thì chúng ta sẽ thay đồi ở nhiêm kì ở BLĐ năm tới. Hi vọng với sự cố gắng nhỏ bé của e trong nhiệm kì năm nay e sẽ có đc một mẫu đồng phục cho Xóm sau 4 năm mòn mỏi đợi chờ. Thanks all

Tập Lái
4/4/12
7
0
0

QUYVIP nói:
All: tất cả những j thuộc về truyền thống của xóm thì mãi mãi ko thay đổi, Cho dù chúng ta có thay đổi ban lãnh đạn xóm. Và lần này sẽ là lần đầu tiên xnl chúng ta có một đồng phục chính thức, ko thể tránh đc sai sót. Chúng ta sẽ làm đồng phục theo mẫu nào đc voted nhìu nhất. Néu cần thiết thì chúng ta sẽ thay đồi ở nhiêm kì ở BLĐ năm tới. Hi vọng với sự cố gắng nhỏ bé của e trong nhiệm kì năm nay e sẽ có đc một mẫu đồng phục cho Xóm sau 4 năm mòn mỏi đợi chờ. Thanks all

- Ừ vậy thì chú cứ cho in - ai thích thì mua về mà mặc , - riêng mình ( Mr. Đàm ) dứt khoát không thể khoác lên vai cái áo đồng phục nhìn chả ra cái đám ôn gì và chẳng có 1 chút ý nghĩa gì cả - Xưa giờ XNL chẳng có cái áo nào cũng chả chết con nào , thằng nào - ( Heheehe Sorry bạn già tý nhá ) .
- Riêng dòng chử In đậm , anh cảnh giác HP 1 câu nhá BĐH CHXNL có thể thay đổi , chứ đã là đồng phục mà thay đổi hàng năm thì ..... thôi xin để mọi người vào mà bình luận . HẾT - Mr. Đàm cả Tú .

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113

Hôm nay mới zô đọc thớt này.
Em thì ai cho gì mặc đó. Không có thì ở ****** cũng không sao. Hehe.

P/S: Bỏ mịa, mình chưa đăng ký TV XNL. Sorry các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.