Hạng B1
16/2/21
70
122
33
Hyundai Custin là mẫu MPV hoàn toàn mới được liên doanh giữa Hyundai và BAIC sản xuất dành riêng cho các khách hàng Trung Quốc, Ford Territory cũng vậy lên mặc dù option trang bị tận răng nhưng hình thức, mẫu mã sến sủa, mất chất riêng. Nếu bác nào không quá quan trọng cái vẻ bề ngoài thì vẫn là 1 lựa chọn tốt. Nếu Custin trang bị cầu sau nữa thì được lòng đa số anh em Việt Nam. Xem video xe Innova đời chót cầu trước, hộp số vô cấp leo không nổi cái dốc đá sỏi, trơn trượt bên nước ngoài mà nản.
Bác đọc thì đọc cho hết.
Động cơ, hộp số, khung gầm hoàn toàn của Hyundai còn BAIC chỉ làm vỏ, nội thất.
Nó khác xa con xe tàu mác Ford Territory.

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
đơn thôi bác ơi, nghe bảo máy tàu và treo sau đơn, có review chạy thử youtube đó. đi qua mố cầu treo cứng nên khó dập tắt dao động, coi như 3 ghế sau chỉ ngồi chữa cháy thôi

Dầm cũng mấy loại dầm mà anh kaka

- Innovo cũ, dẫn động cầu sau, bản chất cùng Phụ thuộc thôi
- Đám Pe 3008, 5008 (7 chỗ) cũng dầm xoắn
- Toàn bộ đám Sedan C (trừ Civic) đời hiện tại cũng dầm xoắn nốt, xưa có thêm Mazda 3 giờ cũng chuyển luôn

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Thằng này bắt chước carnival nhưng phân khúc thấp hơn đang trống chắc bán tốt, lấy thị phần trên lẫn dưới phân khúc full 7 chỗ <1t đang trống cho cả dịch vụ lẫn gia đình, carnival lâu nay một mình một cõi, thay tên đổi họ nâng giá quá nhanh, sắp tới cạnh tranh cao hơn chắc phải cập nhật lại giá thôi, ỉn thì chưa về đã thở oxy, lại ko có cửa lùa ghế xẻ.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
thấy nhiều bạn chê thiết kế TQ nhỉ, bọn TQ cái gì cũng muốn to, đẹp, giá tốt, không lẽ người VN không muốn vậy.
e cũng muốn vậy, xe phải to, đẹp, dùng cho nhiều mục đích, giá tốt dễ tiếp cận.
đủ xèng là e mần Cu tí này liền

• Like
Reactions: ll11
Tập Lái
24/9/19
6
2
3
35
Sơ bộ mà thấy thì thấy chiếc này dành cho gia đình đi xa ít đồ. Chứ nhiều đồ thì khó đấy.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
TC có lựa chọn lắp 2-3-2 hoặc 2-3-3 không bác nhỉ? Hàng 2 mà ngồi 2 ghế tách biệt thì không giống gia đình lắm!
Theo em tìm hiểu thì rất tiếc là không bác ạ. Hàng 2 chỉ 2 ghế và có trượt xích lại hay xa nhau hơn thôi.

• Like
Reactions: nttanmam and hmq
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Em đang cần tìm bản cao cấp (2.0) màu trắng. Bạn sales nào có giá niêm yết thì pm nhé (lạc thì khỏi pm cho đỡ mất thời gian :))

• Like
Reactions: nttanmam