cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
RE: OSF1-F08 Monaco

Trích đoạn: masu35

Trích đoạn: phuocgia

chán mấy bác nhỉ, cứ tuởng Fer win chặng này ai ngờ ko được gì cả
:D:D:D, 6 điểm của Massa bác vứt đi đâu rồi để em nhặt.
@cn5: Bác nói Ha không mắc sai lầm nào à. Thế xe bị nổ lốp do quệt vào tường ngay đầu trận không phải là sai lầm? Tuy nhiên nó được sửa chữa bằng một may mắn.
Trận hôm qua có nhiều điểm nhấn nhưng em thấy vụ Kimi húc đít Sutil cho em nhiều cảm xúc nhất. Quá tiếc cho Sutil.

Vậy hả bác!:D Thú thiệt hôm qua đi nhậu chạy về tới nhà chỉ kịp xem từ vòng 70/78, sau đó xem lại ở Highlight của Starsport nên không thấy rõ vụ này!

Nhưng dù sao mọi người vẫn phải công nhận tài năng của chú Ham bác nhỉ? ( E không phải là Fan của Ham đâu nhé!)

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Nếu nói Hal may khi được hưởng lợi từ SC thì sao không nói khi SC ra lần cuối Mas cũng được hưởng lợi nhỉ, lúc đó Mas cũng đã thay lốp khô rồi còn gì

Hạng B2
26/3/08
232
0
16
45

(masu35: Rosberg cũng vì không kiểm soát nổi tốc độ nên tự đâm và gây ra nỗi thất vọng lớn cho nhiều bác trên OS).
Bác nói đúng, trong đó có cả em, Rosberg mà không tèo thì chặng này em cũng được ngồi trên podium rồi

Ghét cái thằng Massa quá, chỉ giỏi chạy phân hạng, lúc đó em đã mong nó không nhanh nhất để Kimi chạy đầu

Chính xác...Massa cũng được hưởng lợi khi SC ra ở gần cuối chặng đua...bằng chứng là khoảng cách gần 40 giây giữa Massa và Lewis giảm xuống còn gần 4 giây khi cả 2 cán đích...[8D]

Vấn đề ở chỗ thời điểm của SC...:D...Lewis vừa pit ở láp 7 thì lap 8 SC ra, SC về pit ở lap 11 và trong khi SC ra thì Alonso, Trulli và Button vào pit mà những tay khi pit cùng với Kimi "rive thru" nhấc ku Lewis lên vị trí thứ 3, sau đó Kubica pit, rồi Massa pit, Lewis lên thứ NHẤT...Ferrari F@CKup chiến thuật...Lewis ung dung về đích...

Ngược lại hoàn toàn với trường hợp của Massa khi SC ra...:D

Nên thời điểm là rất quan trọng...nên mới nói em Lewis xuân vãi...:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em lại khoái Ham và Mclauren vì nếu ko có nó thì F1 quá là ... cuộc đua biết truớc kết quả của nhà Fer .:D:D
Hôm qua Ham có 1 ngày quá xuất xắc , các bác bảo may mắn nhưng F1 chặng nào chẳng có yếu tố này ..và nếu không có SC thì Ham bỏ xa Kubica đến 32s ấy chứ ..:D. Nước A
nh rất lâu mới có 1 nhân tài như Ham .., 5 năm nữa khi Kimi về hưu thì....:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Em cũng khoái Ham thắng cuộc vì sẽ có người lấy lý do ccc gì đó bảo ham ăn hên! :D..mà cái ccc gì cũng nói được ..trong khi nếu Kimi và Massa thắng thì không có chỗ nào để chê! :D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

otosaigon thật chính xác...

em xác nhận... bab nói về cái gì e hiểu chết liền...

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Biết ngay là bác lơ và bác Bình sẽ vào đây chọc Bắp mà! Theo em là Bắp không ăn chay vào Thứ 6 nên mặc dù thời tiết của phân hạng cực đẹp và kết quả phân hạng của Ferrari cực ngon nhưng Chủ Nhật trời lại mưa. Hoặc Bắp đã ăn kiêng vào thứ Sáu nhưng có một vài cái gì đó ko kiêng nên . . .trời vẫn mưa và Ferrari vẫn tèo . . . . :D:D:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Mịa, hôm qua xem xong, Raikkonen bị tèo buồn không chịu được. Tức cho Raikkonen nóng vội thì ít mà cú thằng ku Massa chơi đểu thì nhiều. Ghét ku Massa quá!