Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Trích đoạn: khoa

@all : theo e thì nên book 2 sân liền kề nhau đánh sẽ vui hơn , đằng này 1 nhó, đánh sân số 1 , nhóm còn lại đánh sân số 4 thì mất vui ! :D:)
Hiện tại đã book sân số 1, sân số 2 do giờ đánh hội khác 13h đến 15h nên bó tay.
Sân số 3 hội khác từ 15h đến 17h, số 4 trống nên em book luôn từ 14h đến 18h.
@Khoa oi, tham gia luôn nhé
@new world fashion: đúng đó Bác, cụm 4 sân Bình Hòa-Intresco
Nếu anh em thích đánh ngoài trời thì em và tonyhai sẽ nói chuyện lại với chú Hóa, lấy sân số 3, 4 cùng giờ, trả lại sân số 1. Nhưng sắp tới tháng mưa, chưa biết sao đây:):)

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Em thấy cách này được đây, các Bác gópy1 nhé!
Sân số 2 hiện nay chỉ có vài người đánh hà, trình độ thì cũng như mình. Em tính tuần này sẽ làm công tác "dụ dỗ", kêu mấy bác hội kế bên qua dánh chung với mình cho vui.. Anh em thấy sao??
Như vậy minh không sợ thiếu ssa6n đánh, khỏi sợ mưa nắng, có thêm 1 vài cao thủ nửa,...

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

Bác Hải cho e đăng ký nửa nha. Lúc đầu thấy buổi trưa hơi ngán nhưng thấy các bác đông vui quá nên phải tham gia thui!

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Chú ý, Bác nào đã đăng ký tháng 3 rồi sang tháng 4 phải đăng ký tiếp nhé! Để em cập nhật cho cụ thể!

Hiện nay danh sách em đang có 15 người:

1. tonyhai20
2. CK_tran
3. CapnTennisFan
4. nquynh
5. architechcm
6. trungnghia
7. IV4705
8. do_hcmc
9. V KOOL
10. lh_nhut
11. Vinh
12. SonLA
13. SGtrafficjam
14. PandaVN
15. dk_3789_kd

Bác nào đăng ký thêm thì đăng lên nhé!

Bác nào thích đánh vãng lai thì cứ mang "kiếm" vào sân! AE sẳn sàng "nghênh chiến" ..:D:D:D..

@thuytram:
Chị cứ lên chơi, vừa được xem vừa có trà đá uống nửa, không phải đóng lệ phí đâu! ..;);)..

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: nquynh

@all : theo e thì nên book 2 sân liền kề nhau đánh sẽ vui hơn , đằng này 1 nhó, đánh sân số 1 , nhóm còn lại đánh sân số 4 thì mất vui ! :D:)
Hiện tại đã book sân số 1, sân số 2 do giờ đánh hội khác 13h đến 15h nên bó tay.
Nếu anh em thích đánh ngoài trời thì em và tonyhai sẽ nói chuyện lại với chú Hóa, lấy sân số 3, 4 cùng giờ, trả lại sân số 1. Nhưng sắp tới tháng mưa, chưa biết sao đây:):)
E thì chắc k tham gia được rồi , lâu lâu vãng lai thôi , vì cuối tuần e còn về thăm Gd nữa ! :D

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Bác TonyHai cho em 1 xuất thường xuyên nhé! TKS

Hạng B2
8/3/06
376
220
61

Trích đoạn: nquynh

Oh, nhà em cách sân này khỏang 300mét, bạn em cách sân này có 20mét . Trước đây cũng có đánh sân này mà chỉ có 3 thằng do đó bỏ lun. để em hỏi thằng bạn có chơi ko rồi đăng ký sau.
@all: em mới bít đáng có cho chơi ko mấy bác

Hạng B2
20/12/07
223
160
43

Cho em chơi với

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Panda cũng xin đăng ký hết năm luôn. Hàng tháng PD lỡ quên đóng tiền thì Tony cứ việc chặn PD lấy tiền hen :D.

Status
Không mở trả lời sau này.