Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Vậy Chủ nhật tuần này (6/4) là bắt đầu luôn hả các bác?

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: thuytram

Vậy Chủ nhật tuần này (6/4) là bắt đầu luôn hả các bác?
CN này anh đi câu cá rùi, không ai tám với em đâu.:D

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Em cũng rất muốn tham gia với các bác nhưng CN thì em hầu như là thua hẳn rùi, khó có thể ra sân với các bác đuợc. Nếu có thể các bác bố trí quả sân Chiều thứ 7 đi cho em tham gia với:D

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT

@ai_chít_tui : hehe, em lu xa bu j đâu bác, hehe, tuần tới em vô sân cho lãnh giáo vài chêu nha ai_chít_tui:D:D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Khà khà, nhưng đánh đơn là em chạy à:D:D:D
Trích đoạn: dk_3789_kd

@ai_chít_tui : hehe, em lu xa bu j đâu bác, hehe, tuần tới em vô sân cho lãnh giáo vài chêu nha ai_chít_tui:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

CN này em kẹt chương trình Trị An của hội câu cá nên không ra sân được. Em không chắc mọi CN đều có thể tham gia nhưng dù sao vẫn cho em đăng ký 1 chân thường trực, nếu đóng phí vào CN này thì nhờ bác nquynh tạm ứng giúp em nhé.

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Chú Tony này kỳ ghê , sao không Reg cái nick của anh vô danh sách giúp luôn cái ( Chú phải ghi chú luôn bên cạnh thế này này : Yêucars : Thành viên Luôn thường trực ) :D:D . Lần sau đừng để anh phải nhắc nhở đấy nhé :D:D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ Bác nquynh: nếu chủ nhật này Bác ra sân thì đóng phí sinh hoạt giúp Em nhé! Gặp Bác sẽ gửi lại sau. Xin cảm ơn!

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Ở đó có chuồng không các bác, em cũng muốn tới vãng lai nhưng vì bà cả bắt đi là phải mang thằng nhỏ theo, nếu có chuồng cho nó vào tập thì hay quá, cu cậu mới 6 tuổi mà đã cận thị, gầy đét, chắc phải khuyến khích đi tập thể thao cho nó cải thiện.

Status
Không mở trả lời sau này.