Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
architecthcm nói:
Vậy tháng này vẫn chiến ở Kỳ Hòa sao em?
Các bác cho một topic ủng hộ để chuyển sân sang Bình hòa buổi chiều như trước kia đi. Dạo này hội xìu quá, các HT, HP vận động AE nhé.

Vấn đề là em đã qua Bình Hòa hỏi rồi, không có sân anh ơi!

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
architecthcm nói:
Thì tiếp tục kỳ hòa vậy
Thùy Trâm ơi, sao HT nói là sân BH vẫn wellcome mà;)
Nếu tiếp tục sân KH, có chuyển qua buổi chiều được không?

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Đúng rùi,bác Hoá vẫn wellcome anh em OTC nhưng vào giờ nào sân còn trống giờ thôi,giờ giấc cụ thể thì em chưa hỏi bác ấy ạ .

Hạng B2
2/11/07
111
0
0
T.Trâm ơi : nếu có đổi được sang buổi chiều chơi trên sân KH thì giữ lại giùm anh 01 sân mà hội mình bắt đầu chơi từ 8g đó (a k nhớ sân số mấy).
A và 1 vài người bạn chơi buổi chiều k được nên tính thuê ở KH 1 sân từ 8g đến 11g.Lúc đó AE nào rãnh sáng hoặc chiều gì tới chơi cũng được .
Cám ơn trước nha !

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Rocket1349 nói:
thuytram nói:
Sáng Chủ Nhật này, các bác ra sân bàn kĩ vụ này nhé! Sẵn test trình các bác mới chuẩn bị giải luôn ạ!

Chủ nhật này em bận rồi các bác ạ... giải nội bộ bên TTVNOL CN này cũng phải bỏ luôn.... Có thể CN tới được không? Nếu không được thì em có được tham gia giải được ko? Có cần phải Test lại ? vì mấy bác bên đó biết em C rồi mà... Hehehe... Nếu ko được nữa thì em xin rút lui ạ... hic

@ bác Rocket1349:Vụ ra sân test ngoài việc để biết rõ trình độ anh em nó còn thể hiện mình gắn bó và thường sinh hoạt với anh em OTC,tránh việc anh em ko biết mình là ai có giải mới tham gia.

Giờ giấc sinh hoạt của hội ko phù hợp với thời gian rảnh của bác,và bác có ghé giao lưu với hội rồi thì bác chỉ cần nhờ bác nào đó biết trình của bác,như bác Tuanrulo,bác Nguyhun bảo lãnh trình của bác và bác đóng phí sớm là được ạ,mong gặp bác tại giải
.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Bác Rocket thì qua mấy lần anh em sang TTVNOL đánh thì có biết bác trình A ok rồi. Bác bận thì có thể sắp xếp khi rảnh ghé qua giao lưu với anh em. Việc gắn bó giao lưu với anh em quan trọng hơn có tham gia giải hay không đó.

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn
bác nào chấm hộ em cái tọa độ sân trên bản đồ, hôm CN vừa rồi quên mang DT chạy lòng vòng khu Kỳ hòa mà vẫn không tìm được sân. Em có hỏi hội Ô oát mà chẳng ai biết gì cả, thư 7này em sẽ cố giữ gìn sức khỏe ra giúp vui với các bác