Hạng D
24/7/12
4.193
13.253
113
Bác Huy getz đâu òi, ......nhào dzô khuấy động phong trào getz đi.....

Hạng B1
22/11/14
56
16
8
41
Chào các Bác!
Lâu lắm rồi anh em hội Getz mình không có dịp gặp mặt nhau. Kinh tế khó khăn ai cung lo cày cuốc kiếm lúa gạo thì phải ? Hôm nay bị bệnh nên rảnh rỗi lên mạng vào OS coi xem vô tình kiếm được bài của Bác Kho_caduoi. Bác viết hay quá, đọc bài của Bác sao thấy có cũng giống em quá vậy. Năm 2009 sau khi hoàn thành nhiệm vụ cưới bà cả về dinh, cũng là lúc em cầm trên tay tấm bằng B2. Bà cả có bầu hai vợ chồng hàng ngày chở nhau đi làm bằng xe honda gần 40Km, về tới nhà bà cả mệt mình lại phải lo phục vụ thấy cũng mệt và rồi em đi đến quyết định phải lên đời. Ngày đi làm kiếm lúa, tối về lên Internet kiếm thông tin 11h, 12h đêm chưa ngủ, ngày chủ nhật thì la cà các Shom room để xem các loại xe và rồi cái duyên của em với Getz cũng đến. Tháng 09/2009 trong một lần Sài Gòn khi đi về đi qua Huyndai Viet Han ( QL 13 Thủ Đức) em ghé vào xem. Khi bước vào em chỉ tập trung vào Getz 1.1, khi ngồi thử vào xe thấy đúng là bà 2 mà mình đang cần đây rồi. Em xuống cọc liền nhưng xe bên của hàng hạn đầu tháng 10/2009 mới có em phải chấp nhận chờ đợi “ Tạm thời kìm hãm sự sung sướng lại”. Ngày 25/09/2012 cửa hàng báo có xe em gọi điện về quê báo cho Ông bà Bô ngoài quê nói con mua Ôtô , Ông Bô nói ngày 12/10/2009 là ngày đẹp đợi đến hôm đó rồi lấy. Em cầm tiền xuống trả tiền xe nhưng xe gửi lại đến 12/10/2012 mới nhận. Hồi hộp chờ đợi và cái ngày nhận xe đã đến, em xin làm nghỉ để đi làm thủ tục đăng ký cho em nó. Tối về đến nhà Bà cả hết hồn khi hỏi xe ở đâu vậy ? “Xe nhà mình đó”! Đến nay em nó đã gắn bó với mình được hơn 03 năm rồi, đưa đón F1, bà cả đi chơi đi làm đều rất tiện em thấy Getz là tuyệt vời. Thời gian gần đây em có chạy thử rất nhiều loại xe : Mazda 2, I20, VIOS, Gentra, Mazda CX5, Altis .....nhưng em vẫn quyết định chung thủy với Getz vì ngoài Getz ra em còn có anh em trong hội Getz trên OS những người bạn trên cả tuyệt vời.
Cám ơn các bác trong chi hội Getz ! Đây là mấy dòng cảm xúc của em khi đọc xong bài của bác Kho-Caduoi em cũng muốn chia sẽ cùng các bác một chút!
That!em than tương may bác qua.that dang de hoc hoi.dac biet là bác huy va bác duc.chuyen la em moi ruoc nang 2 ve (2010 1.1 nguyên ban da di 35000km)vì em de y nang nay lau roi.gio moi du dk de ruoc nang ve.nhung em da phai bo ra 1So tiên khong nho (340)hình nhu hoi dat dung không các bac!?hiz...vì là bác cua nang truoc day da cam tay nang 7thang roi mà van kiêm dụoc 10tr(330.luc sang ten moi biet).nhung vì yêu nang nên tiên bac là chuyên nho.nhung gio em khô biet bat dâu voi em nó the nao de moi lan leo nang,cam tay nang,la luot trên nhung co:3ddanhdan:n pho,ngo hem voi cai cam giác ...em dem..và thoai mai
Mong các bác có kinh nghiêm ..truyen laicho em ..cam hung:3dchientrung:

Hạng B1
22/11/14
56
16
8
41
Ma hình nhu các cụ nha nay di dau hét roi thi phai.!?chia tay may em getz het roi ha..??ôi ..tính yêu 1thoi hoàng kim nay ..con dau...??!:3dnguyhiem: