Hạng B1
25/4/17
54
10
8
28
Bản này cốp rộng, có bác còn đề xuất mua để dải thảm, thỉnh thoảng vợ đuổi còn có chỗ mà ngủ :)))

Hạng B1
23/10/17
71
25
18
Em nghe nói đợt này Outlander về lô cuối cùng nhập Nhật thôi, còn lại sang năm chuyển sang lắp ráp, không biết tin này có chính xác không các bác nhỉ?
Em là em ham nhập Nhật lắm + với đợt này đang ra 7 chỗ rộng, mỗi tội thóc chưa tới để vợt, em phải làm sao, em phải làm sao? :D
Có khi nào tin lắp ráp là hư chiêu để khách hàng lo mua gấp bản đang bán k nhỉ? Vì muốn được thuế linh kiện 0% thì 1 mẫu xe phải đạt sản lượng >3000 chiếc trong 6 tháng, điều mà chỉ Toy, Hon, Maz, Hyun và Kia mới có thể đáp ứng. Mà nếu k đưa được thuế nhập lk về 0% thì giá thành sẽ khó giảm => khó cạnh tranh với các xe cùng phân khúc của các đại gia trên. Chờ xem sao vậy.

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Bác nên tìm hiểu cả CRV nữa , cũng dòng Nhật lắp ráp Thái
[BCOLOR=#f8f8f8]
Trang bị không bằng outlander nhé bác . Xuất sứ tại nhật luôn mà . Outlander cũng 7 chỗ và còn 4x4 nữa . Riêng khoản cách âm thì out đứng đầu nhé
[/BCOLOR]

• Like
Reactions: baycon
Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Trang bị không bằng outlander nhé bác . Xuất sứ tại nhật luôn mà . Outlander cũng 7 chỗ và còn 4x4 nữa . Riêng khoản cách âm thì out đứng đầu nhé
CRV hệ thống bảo hành, bảo trì của Honda ô tô VN rất tốt không thua kém gì Toy VN. Có chăng điểm yếu của CRV là giá hơi chát nhưng nếu bạn có đủ tiền mua nó thì sẽ không thất vọng đâu.

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Outlander là số 1. Nó hơn CRV mọi thứ từ CO/CQ đến hình thức,
(ý kiến của riêng em) & em nghĩ ko nên tranh cãi nhiều vì mỗi người 1 ý khác nhau :D