Tập Lái
10/5/18
40
38
18
38
Kaka, nhìn cách bác comment là đủ hiểu tại sao bác bị sale coi thường. Sale cũng là người, thuận mua vừa bán. Đừng ỷ có tí tiền là có quyền khinh người. Nhìn comment của bác bên dưới mà học hỏi đi, hở chút là chửi người có khác gì bọn trẩu tre không?

Tôi chẳng hiểu bác nói gì, bác có mới hút cỏ hay đập đá gì ko vậy? Sales nào coi thường tôi?? Tôi khinh thường ai??? Tất cả là 2 bác kia chia sẻ kinh nghiệm đi mua xe Mit, và cái văn hoá bán hàng củ chuối của Mit.

Từ đầu tới cuối bác nói chẳng đâu vào đâu ko biết khả năng đọc hiểu của bác có vấn đề à hay sao?? Tôi thích mặc quần đùi áo thung đấy, vậy là bị sales Mit coi thường?? Bộ quần áo quan trọng vậy à?? Với tôi đi mua xe chả cần chải chuốt làm gì, cứ mặc thoải mái là ok.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bác bị khìn à, 2 bác kia chia sẻ chứ nào phải em, ko phải sales mit thì bác nói làm gì, toàn nói linh ta linh tinh chẳng liên quan gì, đọc còn ko ra hồn mà cứ thích nói. Đi khám não đi, bán hàng mà coi thường khách, văn hoá bán hàng hay quá, đi xe cùi vào là éo tiếp, bó tay.

Mit hay người dùng cũng có lợi thế của mình, đừng nói ko mua thì Mit cũng ko chết, người ta mua xe khác cũng có sao đâu, làm phách cái gì??? Phận làm sale còn đi khinh khách hàng, học inbound sales 1 khoá đi đã hãy nhận mình từng là sales.

Trước đây 1 ngày em chẳng có lý do gì để ko ưa Mit cả, hôm nay thì có 1 lý do rồi đó là khâu đào tạo sales của Mit quá kém.
Chắc có sự nhầm lẫn gì đó.
Các showroom hay xưởng hiện nay đều lắp nhiều Camera nghe nói. Các hoạt động nhân viên đều giám sát kỹ.
Các bác biết các buổi cafe thử xe của đại lý , tốn kém rất nhiều. Với khách đến thử xe, mời nước thử xe xong, chỉ xin số điện thoai để thống kê, là các bác biết họ cần khách như thế nào.
Có nhiều câu hỏi sâu về kỹ thuật mà sale không thể trả lời được.

Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Outlander mới hoàn toàn gần đây, chắc ít nhất 3 năm nữa mới có mẫu hoàn toàn mới.
Sao hôm bữa e test thấy sale bảo nhanh nhất tháng 3 năm 2019 có bản facelift

Tập Lái
4/12/18
2
5
3
45
E cũng đi xe máy, mặc lững xem xe không đem theo tiền để cọc. Vậy mà các sâu chăm sóc kỹ lắm. Mời ra quán cà Fe gần bên tư vấn. Sau đàm phán chốt giá và các đk khuyến mãi. Sâu đi theo em về đến Nhà để lấy cọc và ghi biên nhận. E đã đi 2.0std thấy ngon trong tầm giá.

• Like
Reactions: baycon
Tập Lái
22/11/18
32
7
8
42
Bác chủ chưa chốt thì mua CRV đi, về giải quyết cái trần hơi ồn là Ok.
Hộp số CVT của Out chạy chán quá. Hộp số CVT của Out chạy loanh quanh phố chắc ổn hơn. Đang đi PSD và PSG qua chạy OUT hôm qua vượt xe mấy lần mém đối đầu.

Cụ cho em hỏi nếu cố được lên PSAN 4x2 xăng pre thì có hơn hẳn Out 2.4 bản full không ạ? Em lăn tăn là 1 cầu so với 2 cầu.

Tập Lái
16/1/18
25
12
3
37
Dạ sẵn em đọc topic này bác sales nào thấy được IB cho em bản 2.0 Pre giá tốt nhất nhé, dự kiến tháng 11 lấy xe ạ, em ở SG.

• Like
Reactions: baycon
Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Cụ cho em hỏi nếu cố được lên PSAN 4x2 xăng pre thì có hơn hẳn Out 2.4 bản full không ạ? Em lăn tăn là 1 cầu so với 2 cầu.
PSAN 4x2 về khung gầm và độ đầm chắc tốt hơn Out full nhiều chỉ có khuyết điểm duy nhất là đi không được đường quá xấu như Out full thôi.