Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Outlander lắp ráp - Còn bác nào lăn tăn thì xem & cảm nhận nhé!!!!!

Sao lại có thiết kế hoàn hảo đến thế nhỉ! Thật không chê vào đâu được!

12/6/15
323
65
28
Công nhận mức giá giảm sâu rất dẽ chịumà thiết kế đẹp và rất cầu kỳ, phục vụ những nhu cầu nhỏ nhất!

12/6/15
323
65
28

Cốp sau đóng mở tự động, ngồi trong xe chỉ cần bấm nút là cốp mở! Hệ thống đóng mở có cảm biến tự động dừng lại khi gặp vật cản, tránh trường hợp bị kẹp!

12/6/15
323
65
28
Có rất nhiều chi tiết nhỏ thể hiện sự cầu kỳ của người Nhật, ví dụ như vòi xịt rửa hai đèn pha trước, hệ thống cảm biến tự động bật đèn pha và gạt nước khi trời mưa,nhờ đó người sử dụng không cần bận tâm việc bật tắt đèn pha và gạt mưa nữa...

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Tôi thì ấn tượng với thiết kế chỗ ngồi của Mitsubishi Outlander CKD, chỗ ngồi bọc da vô cùng tiện nghi và dễ chịu, ngồi rất sướng, êm. Hơn nữa cả hai hàng ghế sao có thể gập 50:50 khiến cho khoang để hành lý vô cùng rộng rãi!

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Có rất nhiều chi tiết nhỏ thể hiện sự cầu kỳ của người Nhật, ví dụ như vòi xịt rửa hai đèn pha trước, hệ thống cảm biến tự động bật đèn pha và gạt nước khi trời mưa,nhờ đó người sử dụng không cần bận tâm việc bật tắt đèn pha và gạt mưa nữa...View attachment 1540993
nhiều xe có ba cái này lâu rồi bác ơi, đâu phải xe Nhật mới có :D

Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Đúng rồi đấy mấy bác Outlander được chọn là 1 trong 10 chiếc xe SUV an toàn nhất hiện nay, các hệ thống chống bó cứng phanh ABS, phân bổ lực phanh EBD , hệ thống hỗ trợ phanh khẩn cấp BA mang đến khả năng an toàn vượt trội cho Outlander. Các tính năng Auto chống tăng tốc đột ngột, chế độ khởi động ngang dốc khiến cho việc điều khiển xe dễ dàng hơn bao giờ hết.

Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Mình thì k chê nhưng có nhiều bác sale tự suớng quá. Đọc 1 loạt toàn thấy sale

• Like
Reactions: ltgbau
Hạng B2
3/10/17
105
45
28
35
Xe giá khá ổn nhưng đi làm một mình trong phố có vẻ hơi thừa và tốn nhiên liệu nhỉ