Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Toyota, Honda, Mitsubishi...đã tuyên bố ngưng nhập khẩu vào viêt nam vì chiu không nỗi các điều kiện hà khắc mới.
Bây giờ không phải cháy hàng mà không có hàng.
Khổ các đại lý.
Vậy giờ em đẩy MR nhập Thái, hốt Out ráp là chuẩn! :oops:

• Like
Reactions: truongthuyminh
Bác nào trên hội mình quan tâm OUTLANDER bản lắp Ráp ớ em tiếng nhé.
Chủ nhật tuần này bên em có trưng bày mẫu OUTLANDER lắp ráp này ở VIVO CITY Q7 NHÉ
Bác nào cần thông tin alo em nhe . 0908433990 em tên Huy.
Cám ơn mấy bác.

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác nào trên hội mình quan tâm OUTLANDER bản lắp Ráp ớ em tiếng nhé.
Chủ nhật tuần này bên em có trưng bày mẫu OUTLANDER lắp ráp này ở VIVO CITY Q7 NHÉ
Bác nào cần thông tin alo em nhe . 0908433990 em tên Huy.
Cám ơn mấy bác.
Nãy em ghé Aeon Mall Bình Tân xem mấy chiếc Out. Tính hỏi thông tin để lên đời. Gặp anh sale, chắc mới vào nghề, ảnh bảo đang bận tiếp khách, em cứ xem xe vui vẻ. Nên đành ra về. Sale Mit giờ có giá quá.

PS, bản 2.4 nhìn chung cũng được. Mấy bản thắng tay để bên phụ, nhìn tỡm vãi. Xe này, giá ra giấy trên 1 tỷ mà có người mua, em phục họ thật. Chắc tiền giờ kiếm dễ quá. :eek:

• Like
Reactions: truong195
Hạng C
10/9/08
770
399
63
PS, bản 2.4 nhìn chung cũng được. Mấy bản thắng tay để bên phụ, nhìn tỡm vãi. Xe này, giá ra giấy trên 1 tỷ mà có người mua, em phục họ thật. Chắc tiền giờ kiếm dễ quá. :eek:

Thắng tay bên phụ vì bên tài là cần số rồi. Dòng xe Pajero Sport cũng vậy. Ổn cả.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nãy em ghé Aeon Mall Bình Tân xem mấy chiếc Out. Tính hỏi thông tin để lên đời. Gặp anh sale, chắc mới vào nghề, ảnh bảo đang bận tiếp khách, em cứ xem xe vui vẻ. Nên đành ra về. Sale Mit giờ có giá quá.

Tính ra Mit nên để thắng tay thành thắng chân như Xtrail sẽ đẹp hơn.
Mà cái thắng tay bên phụ hay bên tài khác gì bác? Khi nào xe dừng mới kéo cái rẹt đâu ảnh hưởng gì mấy. Để ý chi mấy cái nhỏ nhặt này.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
giá Out 2.0 std good thiệt, đem về chơi bọc gia toàn bộ những chỗ nỉ cũng ngon.

• Like
Reactions: baycon
Hạng C
21/9/14
620
8.365
93
55
Mà cái thắng tay bên phụ hay bên tài khác gì bác? Khi nào xe dừng mới kéo cái rẹt đâu ảnh hưởng gì mấy. Để ý chi mấy cái nhỏ nhặt này.
Vụ này có vẻ giống nhu Escape nhỉ??. Lý do là dùng chung một số chi tiết với xe bán ở thị trường tay lái nghịch (Thailand, Indonesia, ...)

• Like
Reactions: truong195
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Tay hay chân theo khu vực bác ui. Việt nam quen thắng tay, ai đó mượn xe, khi cần mò tìm thắng tay chắc chết.