Tin Tức Pajero Sport 2020

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Bây giờ các hãng xe tuân thủ qui định tiêu chuẩn khí thải nên giờ hãng ra xe máy dầu mùi k đáng kể
E chạy con everest mặc dù đi ra sau xe có mùi chút xíu nhưng k đáng kể bác
Chạy EV rồi mà còn tăm tia em này hả bác hihihi.

• Like
Reactions: Xedichvu
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Trừ vụ hay vào gara hơn thì ế bi chạy rất ok, chạy đêm thì có rada, de thì có cảnh báo cắt ngang, vào bùng binh thì có tự thắng khi 2 bánh cắt mặt, cao tốc thì có rada, vượt thì có 02 tụt bô, lạng lách, leo trèo, lầy lội thì có 4wd ...

• Like
Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Trừ vụ hay vào gara hơn thì ế bi chạy rất ok, chạy đêm thì có rada, de thì có cảnh báo cắt ngang, vào bùng binh thì có tự thắng khi 2 bánh cắt mặt, cao tốc thì có rada, vượt thì có 02 tụt bô, lạng lách, leo trèo, lầy lội thì có 4wd ...
E dịch vụ nên e xài ambient bác

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Nhiều khi hiện đại quá nó hại điện đó bác kakaka .

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Thực ra thì mình gặp đến giờ này toàn gì đâu k hà, theo mình thì do khâu quản lý chất lượng QC của Ford quá kém: cửa điện k mở đc, c sổ trời k đóng đc, sơn bị nổ, xì nhớt turbo-ống gió nạp turbo.

• Like
Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Thực ra thì mình gặp đến giờ này toàn gì đâu k hà, theo mình thì do khâu quản lý chất lượng QC của Ford quá kém: cửa điện k mở đc, c sổ trời k đóng đc, sơn bị nổ, xì nhớt turbo-ống gió nạp turbo.
Bác đag chạy bi turbo hả

• Like
Reactions: duconggia
Tập Lái
14/3/08
13
15
3
Bác mà nói thế này bên Hội Ever thì bị Out ngay, em có mấy lần sang bên kia dạo chơi chỉ troll cho vui cái vụ ANC của Ever mà bị gạch đá toe tua, giờ thêm vụ rò rì dầu của bản Bi, bên kia cũng đang loạn hết lên. Vụ này thì toang nặng rồi