bacbaro nói:
davidsy nói:
bacbaro nói:
Os.driver nói:
Hôm trước em có test thủ PS máy dầu (1 cầu) mà nghe tiếng máy ồn quá. Không biết PS máy xăng có good hơn nhiều ko vậy các bác???

Xe em PS-G, Thỉnh thoảng đang ngừng xe, em kg nhớ là có nổ máy hay không, phải đạp chân ga thử xem

sao bác không nói là đi vào hẻm mà mấy con chó nó ngủ quên không buồn sủa vì không nghe tiếng động ... haha! tự sướng

Mới hôm thứ 5 đi làm bảo dưỡng, khi lên xe đề nghe éo éo, hỏi anh kỹ thuật mới nhớ ra là xe đang nổ máy. Lý do là lo ngắm cô bán hàng đang bàn giao một chiếc PS D. Công nhận Sadaco có mấy cô bán hàng hay quá

Bác quá khen...

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
ductuan.ta90 nói:
Bác quá khen...

Vấn đề là chú làm ăn được gì chưa.

Để nâng cao kỹ năng sales thì đây là một bài TEST cơ bản đó

Nhớ gửi report sớm nhóe

duonglao nói:
ductuan.ta90 nói:
Bác quá khen...

Vấn đề là chú làm ăn được gì chưa.

Để nâng cao kỹ năng sales thì đây là một bài TEST cơ bản đó

Nhớ gửi report sớm nhóe
Cũng nhờ các Bác giúp đỡ , góp ý, cũng như ủng hộ em. Nên em cũng tàm tạm Bác à.:D Em thì còn nhiều điều thiếu sót... còn non kinh nghiệm lắm... Bác Duonglao nhiều kinh nghiệm rồi có gì chia sẻ " bí kiếp võ công " cho em với .... Cũng cảm ơn Bác đã quan tâm em.:)

1/4/07
21.987
16.722
113
0913168658
Bác DuongLao chỉ có kinh nghiệm "dìm hàng" thôi :D. Một trong những chiêu dìm không đỡ được là mở thật nhiều topic và ném những bài không nội dung là chiếc xe tiêu ngay, ngừi đọc không biết đường đâu mà xem.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
truong195 nói:
Bác DuongLao chỉ có kinh nghiệm "dìm hàng" thôi :D. Một trong những chiêu dìm không đỡ được là mở thật nhiều topic và ném những bài không nội dung là chiếc xe tiêu ngay, ngừi đọc không biết đường đâu mà xem.

Ờ, anh chuyên bơm thì em chuyên dìm.
Bao giờ anh có như cầu dìm gì thì PM em nhé !!!

Àh, dìm hàng và bơm vá cũng trong nghệ thuật bán hàng nhé

Last edited by a moderator:
bacbaro nói:
davidsy nói:
bacbaro nói:
Os.driver nói:
Hôm trước em có test thủ PS máy dầu (1 cầu) mà nghe tiếng máy ồn quá. Không biết PS máy xăng có good hơn nhiều ko vậy các bác???

Xe em PS-G, Thỉnh thoảng đang ngừng xe, em kg nhớ là có nổ máy hay không, phải đạp chân ga thử xem

sao bác không nói là đi vào hẻm mà mấy con chó nó ngủ quên không buồn sủa vì không nghe tiếng động ... haha! tự sướng

Mới hôm thứ 5 đi làm bảo dưỡng, khi lên xe đề nghe éo éo, hỏi anh kỹ thuật mới nhớ ra là xe đang nổ máy. Lý do là lo ngắm cô bán hàng đang bàn giao một chiếc PS D. Công nhận Sadaco có mấy cô bán hàng hay quá