Hạng B2
23/6/13
172
120
43
Os.driver nói:
Hôm trước em có test thủ PS máy dầu (1 cầu) mà nghe tiếng máy ồn quá. Không biết PS máy xăng có good hơn nhiều ko vậy các bác???

Xe em PS-G, Thỉnh thoảng đang ngừng xe, em kg nhớ là có nổ máy hay không, phải đạp chân ga thử xem

Hạng D
15/2/12
2.423
4.648
113
bacbaro nói:
Os.driver nói:
Hôm trước em có test thủ PS máy dầu (1 cầu) mà nghe tiếng máy ồn quá. Không biết PS máy xăng có good hơn nhiều ko vậy các bác???

Xe em PS-G, Thỉnh thoảng đang ngừng xe, em kg nhớ là có nổ máy hay không, phải đạp chân ga thử xem
Bác làm em ghen tị quá, PS D đi trong hẻm hàng xóm cứ tưởng có xe tải vào.

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Bài viết quá hay, PS D; PS G rất phù hợp cho vùng núi cao, suối sâu, người dân tộc, bọn người Kinh khoái Fortuner hơn.

Em người miền núi Lai Châu nên em cũng chọn PS để đi lại, không nghờ Mit lại biết được nhu cầu của người miền núi Việt Nam.

Special thanks to Mit!

nam khang nói:
Bài viết quá hay, PS D; PS G rất phù hợp cho vùng núi cao, suối sâu, người dân tộc, bọn người Kinh khoái Fortuner hơn.

Em người miền núi Lai Châu nên em cũng chọn PS để đi lại, không nghờ Mit lại biết được nhu cầu của người miền núi Việt Nam.

Special thanks to Mit!
Em nghe bác nói vậy chắc phải lên Tây nguyên làm test drive quảng bá cho PS rầu.:mad:.Lúc đó em mời bác theo bên em làm thông dịch viên nhé

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Em chỉ biết tiếng Thái đen, Hà Nhì bác ui.
Từ hôm thay dầu 5000 km, em chạy xe, mà cứ nghĩ không hiểu sao bọn người Kinh lại lựa FT.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.648
113
nam khang nói:
Em chỉ biết tiếng Thái đen, Hà Nhì bác ui.
Từ hôm thay dầu 5000 km, em chạy xe, mà cứ nghĩ không hiểu sao bọn người Kinh lại lựa FT.
Bác nói thế bên Toy mà nghe chắc họ buồn lắm.

Hạng B2
2/10/13
103
13
18
Bên mit có xe ps đã qua sử dụng ko vậy đời 2011 trở lên mình đang cần mua e nó