Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/5/17
1
8
3
36
Hi, Mình đang cần nhượng lại căn hộ tầng 10, 3 phòng ngủ. Ai có nhu cầu xin inbox mình.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Tiến độ sao rồi các bác? Tôi mới coi lại 9South, đẹp thật, ngay từ cổng vào, nên theo dõi PR khi hoàn thành ra sao. Nếu được gần như vậy thì rất nhức đầu :)

Hạng B2
8/10/11
326
1.352
93
Em có nói lý do chính xác, và thêm nữa với tuỳ khách hàng em sẽ nói cách khác nhau. Nhưng em không phải người thích nói láo để tìm ra lý do ấy (t7 âm) để lừa khách hàng. Vì thật sự e cũng k nghĩ ra, nhưng khi chủ đầu tư nói, em thấy cũng có phần hợp lý. Khách mua cho em không chỉ là khách, mà giống như một người bạn hoặc ng thân, thì em chia sẻ thêm . Chính khách em cũng thấy hợp lý, vì ng Việt Nam cũng rất tin phong thuỷ. T7 cực ngại bỏ tiền ra vì ký HDMB mà phải bỏ thêm 10%.
Anh có thể không tin như thế, nhưng khách em thì có thể họ cũng nghĩ vậy. :)

Cuối tuần rồi anh nhận đc thông báo lên ký HD và đóng tiền trc 12/9 em nhé. Vậy là tránh cái "trúng" luôn tháng 7 âm. :D Chém gió!

• Like
Reactions: SirJuan8x
Tập Lái
26/5/16
13
248
33
Tiến độ sao rồi các bác? Tôi mới coi lại 9South, đẹp thật, ngay từ cổng vào, nên theo dõi PR khi hoàn thành ra sao. Nếu được gần như vậy thì rất nhức đầu :)
Cuối tuần đi qua thấy PR đã sơn mặt ngoài, đường SH thì đã bắt đầu nhúc nhích rồi. Nhưng mà xung quanh vẫn sình lầy và ngổn ngang. Đâu đường SH còn có cái chùa, không biết giải quyết thế nào. Đẹp hay không thì 3 tháng nữa mới biết.

• Like
Reactions: CivicLE
Status
Không mở trả lời sau này.