Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
cái chùa chỗ nào vậy bác ?
Cuối tuần đi qua thấy PR đã sơn mặt ngoài, đường SH thì đã bắt đầu nhúc nhích rồi. Nhưng mà xung quanh vẫn sình lầy và ngổn ngang. Đâu đường SH còn có cái chùa, không biết giải quyết thế nào. Đẹp hay không thì 3 tháng nữa mới biết.

Tập Lái
6/3/14
0
103
27
Palm Residence hi vọng đẹp trong nội khu như phối cảnh thôi chứ bên ngoài chắc phải đợi rồi. Con đường nội bộ đi từ đầu đường vào compound, rồi đường ven sông chắc còn đợi song hành, Palm Heights. Nguyên cái đảo có cái compound chơ vơ và mấy công trình dang dở.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Cuối tuần đi qua thấy PR đã sơn mặt ngoài, đường SH thì đã bắt đầu nhúc nhích rồi. Nhưng mà xung quanh vẫn sình lầy và ngổn ngang. Đâu đường SH còn có cái chùa, không biết giải quyết thế nào. Đẹp hay không thì 3 tháng nữa mới biết.
Thanks bác! Thôi tiếp tục đợi.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Palm Residence hi vọng đẹp trong nội khu như phối cảnh thôi chứ bên ngoài chắc phải đợi rồi. Con đường nội bộ đi từ đầu đường vào compound, rồi đường ven sông chắc còn đợi song hành, Palm Heights. Nguyên cái đảo có cái compound chơ vơ và mấy công trình dang dở.
Nói chung cũng khó hình dung cuộc sống kiểu ốc đảo vậy sẽ ra sao, và đường SH không biết có kéo tới MCT không vì nhiều nguồn tin khác nhau. Chắc phải kiên nhẫn đợi bàn giao xem sao.

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Em muốn ra hàng 02 căn palm T2, tầng rất cao, chiết khấu và quà tặng giá trị cao đã được trừ vào giá bán nên giá rất tốt, tiền chênh lệch nhẹ cho các bác có nhu cầu thật, nhẹ hơn rất nhiều so với dự định trước đây của em, các bác có nhu cầu pm e nhé!!!

Hạng B2
8/10/11
326
1.374
93
Các bác ra hàng cho nhanh nhé; tháng 10 mở bán cái khối 04 toà bên cạnh đấy ạ; cao cấp hơn 1 tí, do nhiều tiện ích hơn vì mảnh đất nó to hơn.
Chúc các bác ra hàng may mắn!

Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Các bác ra hàng cho nhanh nhé; tháng 10 mở bán cái khối 04 toà bên cạnh đấy ạ; cao cấp hơn 1 tí, do nhiều tiện ích hơn vì mảnh đất nó to hơn.
Giá cao hơn tí. Em quyết giữ lại để coi SEA GAMES

• Like
Reactions: vantrung_1007
Hạng B2
21/9/15
112
403
63
Tp Hồ Chí Minh
nguồn thông tin có chính xác không bác? em có hỏi bên đó thì render còn chưa xong mà?

• Like
Reactions: RubyTran
Hồ bơi gđ1 25m thì gđ2 50m, hồ bơi mặt trước chứ không mặt sông như 1.
số căn / 1 sàn cũng ít hơn nữa bác ah.
Công viên mê cung các kiểu

Status
Không mở trả lời sau này.