Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/8/17
17
49
13
33
Có căn palm res đẹp nè các Bác, view công viên nội khu, giá bán 8,3 tỷ; chênh so với giá gốc chỉ hơn 1,1 tỷ xíu; nếu so thị trường căn nè giá rất tốt. Bác nào quan tâm hú em:)

• Like
Reactions: phuocnhu
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Có căn palm res đẹp nè các Bác, view công viên nội khu, giá bán 8,3 tỷ; chênh so với giá gốc chỉ hơn 1,1 tỷ xíu; nếu so thị trường căn nè giá rất tốt. Bác nào quan tâm hú em:)
Giá biến động khá lạ. Mấy tháng trước chênh 1.5, sau xuống 1.3, giờ còn 1.1. Vẫn hiểu là mức chênh phụ thuộc vị trí và chủ nhà, nhưng diễn biến này làm nhớ đến một bác nào trên đây có nói về diễn biến giá hàng kepple - đến lúc giao giá xuống, rồi tăng nhẹ, và xuống tiếp. Lần này có thời gian đứng ngoài quan sát toàn chu kỳ xem sao. Khá thú vị.

Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
Giá biến động khá lạ. Mấy tháng trước chênh 1.5, sau xuống 1.3, giờ còn 1.1. Vẫn hiểu là mức chênh phụ thuộc vị trí và chủ nhà, nhưng diễn biến này làm nhớ đến một bác nào trên đây có nói về diễn biến giá hàng kepple - đến lúc giao giá xuống, rồi tăng nhẹ, và xuống tiếp. Lần này có thời gian đứng ngoài quan sát toàn chu kỳ xem sao. Khá thú vị.
Duy nhất 1 căn này đang cần cứu net, giá giao dịch trong tuần chứ tuần tới tiền bitcoin từ Đông Âu về thì k có giá đấy đâu ạ :D

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Duy nhất 1 căn này đang cần cứu net, giá giao dịch trong tuần chứ tuần tới tiền bitcoin từ Đông Âu về thì k có giá đấy đâu ạ :D

Bác nào vô lướt kiếm vài trăm chai một tháng kìa.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Em đang lo lắng cái đường nội khu của Palm. Có vẻ hơi nhỏ hẹp. Với lại, qua đầu năm mấy anh compound nhận nhà mà sống chung với mấy block chung cư Palm Height đang xây xung quanh thì không biết sống sao??? View attachment 826662
Đường nhỏ quá thì không để xe bên ngoài được, hơi bất tiện nhưng là compound chấp nhận được. Theo quy hoạch thì cả chục block chứ không phải chỉ PH và PG sẽ được xây nên môi trường sống là dấu hỏi lớn, phải đợi xem thôi. Trong khi đợi nếu compound HT ngon thì khỏi phải nghĩ.

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Căn Số 1-T2 lầu cao chênh 50tr so với đợt 2 mua được không mấy anh? Hay chờ giai đoạn 2 ?

Hạng B1
3/12/13
77
693
83
Căn này giá gốc khoảng 6.7 tỉ giờ giá 8.3 tỉ chênh khoảng 1.6 tỉ chứ các bác. Tính thế nào ra 1.1 tỉ nhỉ các bác khai sáng hộ em

Status
Không mở trả lời sau này.