Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/5/16
13
248
33
Căn này giá gốc khoảng 6.7 tỉ giờ giá 8.3 tỉ chênh khoảng 1.6 tỉ chứ các bác. Tính thế nào ra 1.1 tỉ nhỉ các bác khai sáng hộ em
Sales nói để dễ bán mà bác. Bác làm anh CivicLe buồn rồi. Anh chỉ mong Palm sụp cho ảnh vui chứ không phải cho ảnh mua nhé. Chọn TML xong suốt ngày tìm thông tin support cho lựa chọn của mình. Bác mua ở thì chờ 3 năm nữa. Mua đầu tư mà chờ block lên hết đường xong hết thì giá đã lên đến đâu.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Căn này giá gốc khoảng 6.7 tỉ giờ giá 8.3 tỉ chênh khoảng 1.6 tỉ chứ các bác. Tính thế nào ra 1.1 tỉ nhỉ các bác khai sáng hộ em
Trước tiên chúng ta phải biết đang nói về căn nào tránh tranh cãi không cần thiết. Người môi giới không lẽ không nắm được thông tin bằng chúng ta.

• Like
Reactions: hunghtl
12/10/07
2.646
10.496
113
Em đang lo lắng cái đường nội khu của Palm. Có vẻ hơi nhỏ hẹp. Với lại, qua đầu năm mấy anh compound nhận nhà mà sống chung với mấy block chung cư Palm Height đang xây xung quanh thì không biết sống sao??? View attachment 826662
Nhỏ thật! Có vẻ như lòng đường chỉ được 6m, lề khoảng 1m5-2m hả bác?

• Like
Reactions: Dyktily-Rio
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Sales nói để dễ bán mà bác. Bác làm anh CivicLe buồn rồi. Anh chỉ mong Palm sụp cho ảnh vui chứ không phải cho ảnh mua nhé. Chọn TML xong suốt ngày tìm thông tin support cho lựa chọn của mình. Bác mua ở thì chờ 3 năm nữa. Mua đầu tư mà chờ block lên hết đường xong hết thì giá đã lên đến đâu.

Đây là trang đánh giá palm chứ không phải chia sẻ cảm xúc hay dự án khác.

• Like
Reactions: Dyktily-Rio
Status
Không mở trả lời sau này.