Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/4/18
31
11
8
37
Palm Garden tháng 12 này có mở bán như thông báo trước không mấy bác?

Delay hơn mấy tháng nay rồi ah :(
Em nghe thông tin sơ bộ Palm Garden vẫn mơ bán bình thường và thay đổi thiết kế chỉ còn 3 tháp thôi nha các bác, giá dự kiến cũng tăng lên 50tr giao hoàn thiện cơ bản rồi ah! Nên bác nào muốn ôm thêm Palm Heights thì cứ inbox e nha

Attachments

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Khu nhà phố Palm Res mới chỉ có HĐ thuê nhà dài hạn, chưa có HĐMB nên chưa có sổ Bác ơi :)
Chết moẹ rồi, thế hoá ra vụ lùm xum Thủ Thiêm có liên quan đến 1 phần đất An Phú này hoá ra là sự thật à. Nếu xử đền bù cho dân bị giải toả thì nguồn tiền lấy từ ngân sách nhà nước thì chắc còn lâu mới mới xong, còn bắt doanh nghiệp ói tiền ra thêm để hoàn tất pháp lý thì doanh nghiệp đè cổ khách hàng vặt lông để bù phần hụt này à ?!?

• Like
Reactions: gaconhung
Tập Lái
26/5/16
13
248
33
Chết moẹ rồi, thế hoá ra vụ lùm xum Thủ Thiêm có liên quan đến 1 phần đất An Phú này hoá ra là sự thật à. Nếu xử đền bù cho dân bị giải toả thì nguồn tiền lấy từ ngân sách nhà nước thì chắc còn lâu mới mới xong, còn bắt doanh nghiệp ói tiền ra thêm để hoàn tất pháp lý thì doanh nghiệp đè cổ khách hàng vặt lông để bù phần hụt này à ?!?
Đúng rồi đó bác. Nghe nói sắp thu hồi vì Palm là nằm trong qh tdc Thủ Thiêm. Sắp tới sẽ phân lô hoán đổi với dân tdc Thủ Thiêm. Em thấy đường SH cũng ngưng làm rồi. Chắc doanh nghiệp bị thu đất nên ngưng. Chỉ tội mấy bác mua PR và PH

Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Đúng rồi đó bác. Nghe nói sắp thu hồi vì Palm là nằm trong qh tdc Thủ Thiêm. Sắp tới sẽ phân lô hoán đổi với dân tdc Thủ Thiêm. Em thấy đường SH cũng ngưng làm rồi. Chắc doanh nghiệp bị thu đất nên ngưng. Chỉ tội mấy bác mua PR và PH
Chủ đầu tư khu này có cổ đông là Keppel Land của nước ngoài nên khi đầu tư vào chắc phải xem pháp lý chứ nhỉ vì bọn nó đem chuông đánh xứ người nên thường cẩn trọng vụ này mà. Tuy nhiên còn phụ thuộc thoả thuận đầu tư với các công ty khác như Tiến Phước với Trần Thái ( bộ 3 này cũng triển khai Empire City thì chắc gốc không phải hạng xoàng )

• Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng C
2/4/18
755
708
93
34
Palm
Palm Heights tháng 12 mở bán bình thường nhé các Bác :)

Status
Không mở trả lời sau này.