Hạng C
26/9/12
935
192
43
Em này về VN chắc cạnh tranh với Mẹt với BIM quá...^^

Tập Lái
21/7/13
5
0
0
chào các bác, hiện tại em đang sử dụng pro 405 nưng khi vào diễn đàn thấy các bác độ con pro 405 đẹp quá em ưng ý luôn. cho em hỏi cản trước đó mua ở đâu. và lazang đúc đó chạy loại bao nhiêu in. bác nào biết tư vấn cho em với. thank các bác nhiều

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
phải đi săn thôi duyenviet ơi. Nhất là cái lajante. Bác kiểm tra thông số trên vỏ xe coi vỏ xe bao nhiêu inches thì lajante cũng tương ứng.

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Mình rất e ngại PG phan phối ở nước ta, tâm lý 2 bánh HONDA, 4 bánh Toyota đã ăn sâu vào tiềm thức khiến 2 hãng này làm giá ghê gớm so với chất lượng. con 405 của em khoe bạn bè hầu như chẳng đứa nào biết thương hiệu của nó. nhiều đứa còn nói sao em khùng quá không kiếm thêm tiền mua con Kia, Daewo cũ cũ. Chẳng biết giải thích sao.
Em nghĩ muốn chiếm thị phần thì phải bán các mẫu rẻ tiền, kiểu giống như điện thoại Trung Quốc vậy.

Hạng B2
28/11/06
337
29
28
48
ongbean nói:
Mình rất e ngại PG phan phối ở nước ta, tâm lý 2 bánh HONDA, 4 bánh Toyota đã ăn sâu vào tiềm thức khiến 2 hãng này làm giá ghê gớm so với chất lượng. con 405 của em khoe bạn bè hầu như chẳng đứa nào biết thương hiệu của nó. nhiều đứa còn nói sao em khùng quá không kiếm thêm tiền mua con Kia, Daewo cũ cũ. Chẳng biết giải thích sao.
Em nghĩ muốn chiếm thị phần thì phải bán các mẫu rẻ tiền, kiểu giống như điện thoại Trung Quốc vậy.
Bác hỏi mấy người đứng tuổi cỡ U60-70 thì chắc chắn biết

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
ongbean nói:
em cũng có quan điểm y chang như bác ongbean,
cho đến giờ nếu so sánh các đời xe mới của hãng Peugeot đang trình làng thì phải nói là kiểu thiết kế quá đẹp... Vừa rồi em chạy chiếc Honda Civic mới tinh lỡ móc nhẹ có chút xíu mà phần thép sau đuôi rách như giấy trong khi mấy chiếc Peugeot em đang có (404, 205) thì cứ tông ầm ầm mà chẳng ăn thua...
Ý em không phải là chê các dòng xe Nhật nhưng đa phần là khung, gầm... không được nồi đồng cối đá và an toàn như các dòng xe Pháp, Mỹ... xe Nhật chỉ được cái tiết kiệm và nhẹ... hihihi..
Sau nàym nếu cho em chọn thì em vẫn chọn các dòng xe Châu Âu thôi hehe...
(nếu có gì không đúng các bác chỉnh đốn giúp em ạ)
hihihi...

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
nếu cùng phân khúc, đẹp và opt như nhau xe Pháp đắt hơn 100 chai....các Bác chọn xe Nhựt bổn ngay và luôn !!?? :D

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
VIETNAMRICES nói:
nếu cùng phân khúc, đẹp và opt như nhau xe Pháp đắt hơn 100 chai....các Bác chọn xe Nhựt bổn ngay và luôn !!?? :D