Hạng B2
5/10/15
480
809
93
48
Ngã tư Lạc Long Quân + Hòa Bình có bùng binh, 3 hướng có bb 303 (chạy theo vòng xuyến) hướng còn lại (đường LLQ) từ Âu Cơ lên Bình Thới không có. Vậy khi di chuyển theo hướng này quay đầu không vào bb có được không mấy anh ?

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ngã tư Lạc Long Quân + Hòa Bình có bùng binh, 3 hướng có bb 303 (chạy theo vòng xuyến) hướng còn lại (đường LLQ) từ Âu Cơ lên Bình Thới không có. Vậy khi di chuyển theo hướng này quay đầu không vào bb có được không mấy anh ?
Quay đại, bị bắt thì nói như bác: không thấy bb VX!

• Like
Reactions: Phổ Thi
Hạng B2
12/3/13
282
280
83
Nói chung chổ này chạy như thế không sai. mấy anh thổi vào nếu các bác nói khong sai thì nhắc nhở các bác lần sau nếu đèn đỏ thì nên chạy làn bên kia để nhường làn này cho các xe quay đầu liên tục, nếu dừng trên làn này thì lượng xe đổ về nhiều dể gây kẹt xe, còn Bác nào không biết nghe cá anh này nói đi như vậy sai lại đưa bánh mì thì các anh vẫn nhận và vẫn nhắc nhở lần sau nên đậu ở làn bên kia.
Túm lại như vậy

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Thớt này dài quá!
Tôi xin khẳng định, xxx bắt sai. Chiều qua, tôi đi xe của vợ qua đây, cố tình đi vô đó thấy chú áo vàng, nháy đèn cho thấy... Nhưng đi qua chú kg có phản ứng j cả nhé.
Hết.
E ko ủng hộ những việc như thế này nghen. Họ bắt sai rồi , ae os đã rõ .

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm
Nhìn thế xe bác ngọt dậu xxx cũng bat kg dc .thứ 1.xe máy dậu hết dường dể quay dâu sau xxx kg ra duổi xe máy cho xe oto quay dâu , cứ dứng canh bat xe .thứ 2 .tôi dừng roi kg thích quay dầu nữa tôi rẽ trái di xvnt thì sau .tôi có quyền thay dổi hướng di

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm
Mềnh có đủ đồ chơi để phục vụ bác ấy. Nếu Kứng ko xuất trình giấy tờ.
Mời anh về phường. Vu cho xe gian, tôi cho lột banh cái xe để kiểm tra vũ khí, ma túy. Người, nhốt cho đủ 48 tiếng cùng bọn hình sự....
Để xem anh ấy có KỨNG như trên này ko???
Mềnh vẫn chờ anh ấy trả lời.
Và cũng muốn cho anh ấy học hỏi lẽ sống ở đời!!!

muốn nhốt dâu có dể .nói chuyện hài .

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm
Đa phần mình chỉ biết đòi hỏi từ người khác chứ ít khi nhìn thấy mặt tích cực. Bác nào đi 2 bánh qua những chỗ thế này vào giờ cao điểm, những ngày nắng gắt mà xem. Mình chỉ mong có mấy ảnh đứng đó để dân tình tôn trọng đèn mà chạy. Đứng chờ đèn vài phút đã nóng và bụi muốn hết chịu nổi, mấy ảnh phải đứng cả buổi. Ăn uống kiếm chác e kg dám bàn, nhưng chắc cú là 2 lá phổi gom khá nhiều bụi và khói. Chẳng ai thương mà thông cảm. Đôi lúc thấy dân tình cũng vô cảm thật.

vậy mà mấy anh xxx chi dể dc ra dứng dường

Hạng B2
30/5/15
208
165
43
TP. HCM
Bị tóm đúng rồi bác ơi... line quay đầu mà ông đứng đó... nó quay đầu trước khi vào bùng binh. Bác sai rồi.... ngày nào e cũng qua đây

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bị tóm đúng rồi bác ơi... line quay đầu mà ông đứng đó... nó quay đầu trước khi vào bùng binh. Bác sai rồi.... ngày nào e cũng qua đây
Vậy thì lỗi gì? có cấm không?

Khuya rồi.. bác ngủ đi.. mai tỉnh táo rồi còm :) ..