Status
Không mở trả lời sau này.
bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
....nhìn thì có 2 khả năng:

1. Làm theo quyết định 19 để phân chia lô: Ko dễ ăn đâu nghen, bắt tay vô đi rồi biết
2. Làm theo kiểu xin dự án. ......hơi bị lâu nghen

E chờ bác chủ giải thích hồ sơ pháp lý dự án =)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.934
113
bvy nói:
....nhìn thì có 2 khả năng: 1. Làm theo quyết định 19 để phân chia lô: Ko dễ ăn đâu nghen, bắt tay vô đi rồi biết2. Làm theo kiểu xin dự án. ......hơi bị lâu nghen  E chờ bác chủ giải thích hồ sơ pháp lý dự án =)

Làm ở Nha Trang thì mươi chín cái cơ chứ

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Đường sá, vỉa hè to vật vả. Dự án này có hạ tầng đúng như vậy hả bác chủ ? Giá tầm 400 gồm nhà và đất như vậy là ổn, bác show cái bản đồ chỉ dẫn nữa thì sẽ rõ hơn về mức giá.

Hạng B1
24/1/13
91
2
0
binharch nói:
Đường sá, vỉa hè to vật vả. Dự án này có hạ tầng đúng như vậy hả bác chủ ? Giá tầm 400 gồm nhà và đất như vậy là ổn, bác show cái bản đồ chỉ dẫn nữa thì sẽ rõ hơn về mức giá.

Show cái đường trục chính theo quy hoạch cũ nó bự vậy chứ đường bên trong khu dân cư 10mét à :D

Hạng B1
9/4/13
56
1
0
Cụ Trần nói:
binharch nói:

Show cái đường trục chính theo quy hoạch cũ nó bự vậy chứ đường bên trong khu dân cư 10mét à :D

Đường 10m cũng ok rồi, Nha Trang thì đường xá thoải mái - xe cộ đâu có đông đúc.

A show cái dự án cho ae tham khảo thêm nhé. ( hay muốn dìm hàng hehe )

Status
Không mở trả lời sau này.