Tập Lái
4/10/14
33
44
18
34
Rất thiết thực, Cám ơn bác (NguyenVanHuy). So good.
VÌ em thấy nhiều cụ rất lo khoản phần mềm dẫn đường , sử dụng google map thì lái oto ko tiện lắm , vì delay trễ làm dễ bị phạt oan

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53
Bác thử seting lại chất lượng video trong app xem nhé

Cái app cam hành trình chỉ để chống cháy thôi cụ à , phòng qua đoạn mình biết hay có chốt xxx thì mình khởi động thôi , phòng bị bắt láo ấy thôi
Chứ máy > 64Gb mới khuyến khích xài cái này nhiều hơn chút , còn xài đều đều thì nên lắp cam hành trình chuyên dụng cụ à
Em cũng nghĩ như bác, con cam hành trình vẫn tiên lợi hơn.
Thanks bác.

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53
Bác thử seting lại chất lượng video trong app xem nhé

Cái app cam hành trình chỉ để chống cháy thôi cụ à , phòng qua đoạn mình biết hay có chốt xxx thì mình khởi động thôi , phòng bị bắt láo ấy thôi
Chứ máy > 64Gb mới khuyến khích xài cái này nhiều hơn chút , còn xài đều đều thì nên lắp cam hành trình chuyên dụng cụ à
Em cũng nghĩ như bác, con cam hành trình vẫn tiên lợi hơn.
Thanks bác.

Hạng B2
9/11/13
276
152
43
EM chỉ có thiện cảm với Sygic , và toàn xài nó khi vào Hà Nội
Giờ thì chỉ có nó là đỉnh , cụ có biết phần mềm nào thì em mua luôn cho các cụ bản quyền luôn

Em biết có phần mềm IGO Primo nữa , nhưng mà nó không viết bản đồ Việt Nam nên em không mua , tìm toàn bản cho 12 nước mà nó không có Việt Nam , tức thật

Giờ các phần mềm đều lâu update data , iphone thằng google map chỉ đường thì lạc lên lạc xuống
Bác có bản quyền phần mềm Carcorder ko? Cái này quay laị rất tốt, trước đây free, bây giờ thì ko