Hạng B2
17/12/08
114
309
63
Hí hí, iThong là của thằng cty luật làm mà bác. Nó phải hơn em chứ, em chỉ là bản lite tra nhanh với lại e làm những thứ iThong ko làm thôi.
Vậy mà cũng cười. Bạn thừa nhận app ithong chuyên nghiệp hơn, nhưng nó ko có chèn thêm quảng cáo. Vậy app của bạn ko hơn ithong mà sao lại quảng cái quá nhiều. Đã vậy còn "e làm những thứ iThong ko làm thôi" -> Là thêm nhiều cái quảng cáo vô app đó hả. :3dcuoi:

Hạng B2
4/4/15
138
412
63
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vậy mà cũng cười. Bạn thừa nhận app ithong chuyên nghiệp hơn, nhưng nó ko có chèn thêm quảng cáo. Vậy app của bạn ko hơn ithong mà sao lại quảng cái quá nhiều. Đã vậy còn "e làm những thứ iThong ko làm thôi" -> Là thêm nhiều cái quảng cáo vô app đó hả. :3dcuoi:
Không lẽ giờ cụ bắt e khóc sao :p iThong nó làm để nó quảng bá thương hiệu cho cái thuviendientu.vn mà cụ.
Em làm là có mục đích của em nên nó sẽ khác và dĩ nhiên là hiện tại e có những cái iThong nó có đâu :p, đi xe đâu phải chỉ là Luật :p
Em mới làm thêm cái này trong app nữa nè cụ:
https://www.otosaigon.com/threads/phat-nguoi-tra-phat-nguoi-2016-sai-gon.8748465/#post-12563013

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Bác nào đang xài iThông thì xóa đi và cài lại mới có bản mới nha, phần mềm nó ko tự up nghị định 46 vô...