Hạng B2
3/1/12
257
1.568
93
Em thấy mọi năm ra tết là dân tình đi mua bất động sản khá nhiều, ko biết năm nay thế nào ? Chứ trước tết đa phần đi gom nợ , trả nợ , mua hàng ngộp chắc trước tết nhiều khả năng hơn ^^

• Like
Reactions: jarvis
Hạng B2
29/4/15
298
1.774
103
36
Gần 1 tháng nay. Thành phố Thủ Đưc tăng có chổ 30%, có chổ tăng 15%, so với trước đó. Tập trung loại hàng đất nền quy hoạch 1/500 có sổ.

Thành phố Phú Quốc cũng tăng, nhưng ko thực địa nên ko dám phán. Mời anh @seavilla vào cho ý kiến nè :D

Vậy thì toạ độ gì mấy anh? :rolleyes:
Thủ Đức trong mấy năm qua cũng tăng chung theo thị trường tại TP HCM, nên dư địa tăng mạnh và sốc em đánh giá không cao, ngoài trừ các khu vực hẻo lánh và ăn theo các dự án hạ tầng trong tương lai như Vành đai 3, song hành cao tốc LT DG... các vị trí gần trung tâm thì thực tế đã tăng nhiều rồi... Bác nào thổ địa khu này chia sẻ thêm nên đầu tư tại chỗ nào của TP Thủ Đức??? :)

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
đang có căn hausneo 1+ giá 1,8 tỷ, có sẵn hd thuê 1 năm, bác nào quan tâm k ạ? hiện 1+ căn này giá rẻ nhất trong những căn đó ạ

Hạng B2
29/4/15
298
1.774
103
36
Mình update thêm về HL2, như phân tích trước đây và theo đúng như dự định của mình, HL2 là tuyến đường trọng điểm của Tỉnh nên gần như tiến độ xây dựng đang được gấp rút thi công nhằm hoàn thành và đưa vào khai thác sớm nhất.

Động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài
Cập nhật lúc 11:46, Thứ Ba, 29/12/2020 (GMT+7)
(ĐN) - Ngày 29-12, Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh đã tổ chức lễ động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài (đoạn 1- giai đoạn 1) thuộc địa bàn phường An Hòa và xã Long Hưng, TP.Biên Hòa. Đây là một trong các công trình, dự án trọng điểm của tỉnh được triển khai thực hiện trên địa bàn thành phố.

Động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài - Báo Đồng Nai điện tử (baodongnai.com.vn)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/9/13
237
3.119
93
Mình update thêm về HL2, như phân tích trước đâu và theo đúng dự định của mình, HL2 là tuyến đường trọng điểm của Tỉnh nên gần như tiến độ xây dựng đang được gấp rút thi công nhằm hoàn thành và đưa vào khai thác sớm nhất.

Động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài
Cập nhật lúc 11:46, Thứ Ba, 29/12/2020 (GMT+7)
(ĐN) - Ngày 29-12, Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh đã tổ chức lễ động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài (đoạn 1- giai đoạn 1) thuộc địa bàn phường An Hòa và xã Long Hưng, TP.Biên Hòa. Đây là một trong các công trình, dự án trọng điểm của tỉnh được triển khai thực hiện trên địa bàn thành phố.

Động thổ dự án xây dựng Hương lộ 2 nối dài - Báo Đồng Nai điện tử (baodongnai.com.vn)
Sao ko khởi công mà lại động thổ vậy anh?

Hạng B2
29/4/15
298
1.774
103
36
Túm cái vái lại là sao mái chuyên gia?
Trên đây đã tập hợp đủ các thể loại chuyên gia về tài chính ck, bđs, vàng, fx, btc.... @tuando, @lucsi, @Ba Văn, @Bravia... Bác muốn hỏi về gì thì hỏi cụ thể, chi tiết nhóe, em sẽ nhắn chuyển lại các chuyên gia, khi họ có thời gian rảnh ắc sẽ trả lời bác, còn ko trả lời thì xem lại cách ăn ở? hahaha... :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: lucsi