Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Trên đây đã tập hợp đủ các thể loại chuyên gia về tài chính ck, bđs, vàng, fx, btc.... @tuando, @lucsi, @Ba Văn, @Bravia... Bác muốn hỏi về gì thì hỏi cụ thể, chi tiết nhóe, em sẽ nhắn chuyển lại các chuyên gia, khi họ có thời gian rảnh ắc sẽ trả lời bác, còn ko trả lời thì xem lại cách ăn ở? hahaha... :)
hói giá đất Q9 anh :D

• Like
Reactions: Com_ao_gao_tien
Hạng B2
29/4/15
298
1.747
103
36
hói giá đất Q9 anh :D
Quận 9 thì em không dám chém nhiều, nhưng dưới cách nhìn của em thì Khu Long Trường, đường Long Phước, đường Tam Đa... càng gần CT01 càng tốt, chờ 10 - 20 năm nữa có song hành CT thì ắc những khu này sẽ tăng giá. Còn muốn ăn mỏng và an toàn thì gần Liên Phường, ĐXH, NAm Long, Khang An, Phú Hữu... Nhìn toàn cục thì Q9 vẫn còn dư địa tăng... :)

Quận 9 hướng phát triển trong tương lai thì cứ bám vô cao tốc nhé bác... :)

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Quận 9 thì em không dám chém nhiều, nhưng dưới cách nhìn của em thì Khu Long Trường, đường Long Phước, đường Tam Đa... càng gần CT01 càng tốt, chờ 10 - 20 năm nữa có song hành CT thì ắc những khu này sẽ tăng giá. Còn muốn ăn mỏng và an toàn thì gần Liên Phường, ĐXH, NAm Long, Khang An, Phú Hữu... Nhìn toàn cục thì Q9 vẫn còn dư địa tăng... :)

Quận 9 hướng phát triển trong tương lai thì cứ bám vô cao tốc nhé bác... :)
thank you anh, còn phường Trường Thạnh, đường Lò Lu ăn được cmj ko anh

Hạng B2
29/4/15
298
1.747
103
36
Như mình đã nói, tiềm năng vẫn còn cho Q9, bác tham khảo thực địa nhiều, rồi hẳn quyết định nên lựa chọn khu nào... quan trọng bác tự hỏi tại sao mình mua vị trí này? Nguyên nhân vì sao nó sẽ còn tăng giá? :)

• Like
Reactions: Oriental_Noodle
Hạng B2
29/4/15
298
1.747
103
36
Case Q9 dưới góc nhìn của mình thì có thể sẽ có đột biến tại các điểm khoanh tròn, toạ độ và thời gian cụ thể thì cần nghiên cứu thêm...:) nhưng nhanh cũng phải 3-5 năm sau mới có thể đầu tư... giờ thì chỉ nên chờ thôi... :) Giờ thì tham gia tọa độ vàng LH trước đã... :)

Attachments

Hạng C
18/8/20
717
6.119
93
40
Haizzz....khẩu nghiệp làm gì...tích đức cho con cháu đi...
Mình không nói những quan điểm của mình là ĐÚNG nhé...nhưng qua các comment của bác thì để cho rằng quan điểm của mình là SAI thì mình xin nói thẳng..."Bác chưa đủ tầm đó đâu"

Vậy nhé, 7 năm sau xem lại nhé... Haizzz... phân thắng bại trên cái diễn đàn này thì được cái gì chứ.

Ps: Xem lại đọc hiểu, thời gian làm HL2 GĐ1 là tg triển khai chứ không phải thời gian hoàn thành bác nhé!...Haizzz.
Đánh dấu trang để xem 7 năm sau bác phán đúng không. :D

• Like
Reactions: Com_ao_gao_tien