Hạng B2
17/7/11
103
0
16
33
ghừ mệt mấy ông nội tôn thờ Toy này quá xéo zề room Toy mà đốt nhang thờ cái logo 3 vòng Elip đi. Chưa chạy qua xe Ford thì câm họng lại đừng có la lói um sùm dùm mắc công lòi cái dốt sĩ diện hảo ra. có gan đem con Ỉn qua chơi với FE nha em này . đụng thử coi thằng nào chết trước
. Có giỏi mua con thử 1 con của Ford về chạy đi rồi hả chê lúc đó em sẽ câm họng lại. Em mua xe chứ ko mua cái logo 3 vòng Elip của nó để lấy le với thiên hạ. Thử cầm 600 triệu bước zô room thang Toy xem cái bản mặt nó hok thèm nhìn đơn giản rớ chưa nổi em pé yaris nhỏ nhỏ xinh xinh của nó nữa.

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
nhattrung nói:
ghừ mệt mấy ông nội tôn thờ Toy này quá xéo zề room Toy mà đốt nhang thờ cái logo 3 vòng Elip đi. Chưa chạy qua xe Ford thì câm họng lại đừng có la lói um sùm dùm mắc công lòi cái dốt sĩ diện hảo ra. có gan đem con Ỉn qua chơi với FE nha em này . đụng thử coi thằng nào chết trước 
. Có giỏi mua con thử 1 con của Ford về chạy đi rồi hả chê lúc đó em sẽ câm họng lại. Em mua xe chứ ko mua cái logo 3 vòng Elip của nó để lấy le với thiên hạ. Thử cầm 600 triệu bước zô room thang Toy xem cái bản mặt nó hok thèm nhìn đơn giản rớ chưa nổi em pé yaris nhỏ nhỏ xinh xinh của nó nữa. 

Nóng thế bác? Có gì mà thách đấu kinh thế!!!

Hạng D
5/4/07
1.793
342
83
Hanh.Pham nói:
couto nói:
Mợ ơi, e iu mợ nắhm,e có làm gì đâu mà mợ ghét e
E có bit gì về Cruze đâu, e chỉ nghe ao hồ đồn đại mợ xinh đẹp thế mà ngồi con Phò cụt cùi bắp thì xấu đi 1 vài chân kính
E nghe bẩu Phò cụt lởm lắm, hao xăng, nội thất xấu xí,đồ nhựa thì rẻ tiền, cái mông thì xấu vãi, form thì từ đời ơ kìa, cái nắp bình xăng thì ko khoá dc, chỉ làm mồi cho bon nghiện thui, mấy bác chạy Phò cụt toàn tj sướng thôi chứ ngồi sang Altis 2011 hộp số 7 cấp thì e hứa e thề e đảm bảo là ko bao h thèm đặt mông lên lái Phò cụt với họpp số 4 cấp giật đùg đùng đâu
Điêu thế, chạy tè le còn bẩu chả bít giề, em thấy nick bác tung hoành bên OF tá lả á !!
Chê phò cụt thế này, chắc bác sâu của Ford thấy bác là chém không thương tiếc, thế mà cứ quanh quẩn bên mí con ford mãi.
Em là antifan của Toy và Táo, đừng mang mấy thằng đó ra dụ dỗ em, vô cảm lắm hehe
Ao hồ đồn đại giề em hổng bít, chứ ai mà gặp em ngoài đời òi khen được chết liền, hê hê ...
Mua Phò cụt là chi mợ, e nghe bẩu mẫu đó có từ năm 2005, nửa thập kỷ rồi, trong khi đó Cruze, Altis hay Phò tè toàn là form mới

Trời đang mưa không biết làm gì, ngồi đọc cái thớt này mệt nghĩ.
theo em có ý kiến thế này. FFi là xe lắp ráp, còn Accent bên em là xe nhập nguyên chiếc ạh. Mà dân VN mình cứ nhập là ok. Accent tụi em đâu cần quảng cáo gì nhiều đâu. tự em nó bán em nó rồi. Tại bác không biết chứ bây giờ mà muốn mua Accent không phải dễ đâu ạh. Nhiều khách hàng đồng ý trả thêm mấy chục củ để rước ngay em nó đấy. Ngay cả em cũng không tin 1 ngày nào đó Hyundai lại có giá thế đấy.
Nhiều khách hàng qua bên em cũng so sánh với FFi bên bác nhưng đa phần ai cũng cho rằng cái mong em nó kỳ quá. Phần đầu thì ok. Nhìn từ phía sau xe FFi có vẻ nhỏ hơn em Accent, nhưng dạo này ra đường gặp em này chạy cũng nhiều rồi chứ bác.
Em thử so sánh 2 em này các bác xem nhé
(Chiều d x r x c ) Accent 4.370 x 1.700 x 1.457 còn FFi : 4.291 x 1.722 x 1.454
Các chi tiết khác Accent trang bị nhiều hơn chẳng hạn : Mâm 16'' tiêu chuẩn, Phanh sau xài phanh đĩa. ESP thì Accent không được trang bị.
Một vài hình ảnh so sánh
Accent và FFI

Mông 2 em nó

Nhìn ngang nè các bác

Việc còn lại là của mấy bác thôi nhé. Em FFi này trong cũng dễ thương đó chứ...

Hạng F
8/8/06
6.454
20.807
113
40
huuthuc274 nói:
theo em có ý kiến thế này. FFi là xe lắp ráp, còn Accent bên em là xe nhập nguyên chiếc ạh. Mà dân VN mình cứ nhập là ok. Accent tụi em đâu cần quảng cáo gì nhiều đâu. tự em nó bán em nó rồi. Tại bác không biết chứ bây giờ mà muốn mua Accent không phải dễ đâu ạh. Nhiều khách hàng đồng ý trả thêm mấy chục củ để rước ngay em nó đấy. Ngay cả em cũng không tin 1 ngày nào đó Hyundai lại có giá thế đấy.
Nhiều khách hàng qua bên em cũng so sánh với FFi bên bác nhưng đa phần ai cũng cho rằng cái mong em nó kỳ quá. Phần đầu thì ok. Nhìn từ phía sau xe FFi có vẻ nhỏ hơn em Accent, nhưng dạo này ra đường gặp em này chạy cũng nhiều rồi chứ bác.
Các chi tiết khác Accent trang bị nhiều hơn chẳng hạn : <span style=""color: #ff0000;"">Mâm 16'' tiêu chuẩn, Phanh sau xài phanh đĩa.</span> ESP thì Accent không được trang bị.
Một vài hình ảnh so sánh
Accent và FFI

Mông 2 em nó

Nhìn ngang nè các bác

Cái Acsent chỉ hơn được cái Fiesta phần em bôi đỏ, Còn Fiesta hơn em nó Động cơ, hộp số 6 cấp, Cân bằng điện tử ESP, Thời gian bảo hành cũng lâu hơn so với Hyundai.
Việc còn lại , Chọn mua dòng xe nào là do khách hàng quyết định,

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
huuthuc274 nói:
Các chi tiết khác Accent trang bị nhiều hơn chẳng hạn : Mâm 16'' tiêu chuẩn, Phanh sau xài phanh đĩa. ESP thì Accent không được trang bị.

Cám ơn Bác đã cho e 1 bữa tiệc cười trong cái thời bão giá căng thẳng này:D!

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Bác nào có ý định mua acent hãy ngồi thữ hàng ghế sau rồi quyết định cũng chưa muộn, đừng để F1 , vợ cả cực khổ vì kiểu ghế này

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
VUi nhỉ, vào Ford thì chê Ford, vào booxx TOY thì chê TOy, thế mua xe gì? tự hỏi lại mình chưa. Lên đây học hỏi kinh nghiệm về ô tô các bác ơi, ngoài ra còn trao dồi kỹ năng giao tiếp ở diễn đàn ảo nữa. Sân si quá

LK nói:
huuthuc274 nói:

Cám ơn Bác đã cho e 1 bữa tiệc cười trong cái thời bão giá căng thẳng này:D!
Em nói bác không tin. Bác cứ thử nhắc điện thoại lên và gọi tới 1 đại lý Hyundai nào đó hỏi cần lấy xe Accent giao ngay thì bác sẽ biết em không nói phét nhé... :)