Hạng B1
20/2/11
58
1
0
51
Chán như con dán, xe nào cũng thế thôi ( khởi động, vào số, lăn bánh)>>> tốn tiền.
có 1 loại xe (khởi động, vào số, lăn đùng ngủ)>>> không mất tiền.

Hạng D
5/4/07
1.793
344
83
dangthu nói:
couto nói:
meocara nói:
Sao các bác lấy xe rồi chẳng ai cảm nhận thêm gì hết về các tính năng và cảm giác lái nhỉ ? Có mỗi 1 bác lấy em Fi trắng về khoe hình, chứ chẳng cho thêm thông tin gì hơn. Em hóng vã độ này, các bác nào lấy xe rồi cho em xin miếng thông tin, em hứa sẽ mời các bác một chầu cafe bét nhè hihi ... giúp em với nhé.

Ơ, e tưởng mợ lấy ếch hay zinger rồi cơ mà

Ngòai lề tý:
Em khóai chữ ký của bác couto
Đa tạ bác đã khen em:D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
trungkien_civic nói:
em thấy kiểu PR này có chút không ổn lắm . Vừa vào bác đã chê Toy ( camry,altis, vios ...) rồi sau đó tiếp tục chê xe Hàn , sau một hồi phân tích bác kết luận fiesta hơn hẳn các đối thủ . Theo em nghĩ Ford muốn có thêm khách hàng mới thì đa phần ( đã và đang ) là khách của Toy , bác chê cái xe của người ta nghĩa là chê sự lựa chọn của họ thì em e là mọi người có cái nhìn thiếu thiện cảm với bác cùng sản phẩm của bác.
Khéo lo vậy cu ... Toy fan thì suốt đời đi Toy hoặc xe sang ... ít thấy ai bán Toy mua Ford :)

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Hôm qua em gặp em Fi sedan ngoài đường, nhìn ngang ( chiều dài) thì cũng ok, mà nhìn xuôi ( chiều ngang xe) thì nhỏ tí như viên kẹo, em đây còn thấy ngán ngẩm dù em bé tí như con mèo hen, thêm cái giá chính thức ngang ngang thằng anh Focus , đồ nhựa nhìn lởm khởm màu sắc chán phẹt, thôi rồi, em chán hẳn luôn.

@ bác Couto: cứ xoắn em mãi, ghét bác nhắm. Chắc em từ bỏ giấc mơ MPV chân dài vì hao xăng và thấy chả chở ai, đa phần đi 1 mình nên sedan hoặc hatchback cho lành. Con Cruze của bác chạy thế nào ? So sánh nó với em Focus, nếu cho chọn lại, bác vẫn cưới em Cruze LTZ của bác chứ ? Em thấy Cruze LTZ option nhìu hơn hẳn Focus 1.8AT, lại ít hao xăng hơn hic hic ... em bắt đầu xoắn ... hic hic, các bác hội GM mà bít tin này chắc qua mần thịt em lun òi ^.^ ... Focus lên giá hoài, em dòm ngó Cruze tí tí ... mà ghét cái bát mì mang tiếng lây GM ...

Tập Lái
27/2/07
1
0
0
em nghĩ không nên bàn về giá nữa, bác nào đã có xe hãy cho nhận xét để mọi người rút kinh nghiệm và có quyết định mua hay không mua cho riêng mình.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
E có vài ý kiến nhỏ:
Khi mua xe thì coi như là cưới vợ, vậy có vài điểm chung:
- xác định tầm tiền có thể xuất ra mua xe (người mẫu, diễn viên là bỏ qua luôn, gái nhà lành thôi)
- hình thức phải lọt mắt mình (ko phải mắt thiên hạ), vì nhìn ghét thì ko sống chung được
- tính tình hiền lành, dễ nuôi, không nhõng nhẽo, đòi hỏi (cứ đòi túi xách LV, nhẫn kim cương thì...)
- cái cuối cùng mới là công suất, hộp số, cảm giác lái...(kiếm nhiều tiền, nhà giàu, quan hệ rộng, kỹ năng make love giỏi..)
E nói số đông thôi, và ở VN...
, xe nào càng đạt nhiều tiêu chí trên, bán càng chạy!

Hạng D
5/4/07
1.793
344
83
Hanh.Pham nói:
Hôm qua em gặp em Fi sedan ngoài đường, nhìn ngang ( chiều dài) thì cũng ok, mà nhìn xuôi ( chiều ngang xe) thì nhỏ tí như viên kẹo, em đây còn thấy ngán ngẩm dù em bé tí như con mèo hen, thêm cái giá chính thức ngang ngang thằng anh Focus , đồ nhựa nhìn lởm khởm màu sắc chán phẹt, thôi rồi, em chán hẳn luôn.

@ bác Couto: cứ xoắn em mãi, ghét bác nhắm. Chắc em từ bỏ giấc mơ MPV chân dài vì hao xăng và thấy chả chở ai, đa phần đi 1 mình nên sedan hoặc hatchback cho lành. Con Cruze của bác chạy thế nào ? So sánh nó với em Focus, nếu cho chọn lại, bác vẫn cưới em Cruze LTZ của bác chứ ? Em thấy Cruze LTZ option nhìu hơn hẳn Focus 1.8AT, lại ít hao xăng hơn hic hic ... em bắt đầu xoắn ... hic hic, các bác hội GM mà bít tin này chắc qua mần thịt em lun òi ^.^ ... Focus lên giá hoài, em dòm ngó Cruze tí tí ... mà ghét cái bát mì mang tiếng lây GM ...

Mợ ơi, e iu mợ nắhm,e có làm gì đâu mà mợ ghét e
E có bit gì về Cruze đâu, e chỉ nghe ao hồ đồn đại mợ xinh đẹp thế mà ngồi con Phò cụt cùi bắp thì xấu đi 1 vài chân kính
E nghe bẩu Phò cụt lởm lắm, hao xăng, nội thất xấu xí,đồ nhựa thì rẻ tiền, cái mông thì xấu vãi, form thì từ đời ơ kìa, cái nắp bình xăng thì ko khoá dc, chỉ làm mồi cho bon nghiện thui, mấy bác chạy Phò cụt toàn tj sướng thôi chứ ngồi sang Altis 2011 hộp số 7 cấp thì e hứa e thề e đảm bảo là ko bao h thèm đặt mông lên lái Phò cụt với họpp số 4 cấp giật đùg đùng đâu

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
couto nói:
Mợ ơi, e iu mợ nắhm,e có làm gì đâu mà mợ ghét e
E có bit gì về Cruze đâu, e chỉ nghe ao hồ đồn đại mợ xinh đẹp thế mà ngồi con Phò cụt cùi bắp thì xấu đi 1 vài chân kính
E nghe bẩu Phò cụt lởm lắm, hao xăng, nội thất xấu xí,đồ nhựa thì rẻ tiền, cái mông thì xấu vãi, form thì từ đời ơ kìa, cái nắp bình xăng thì ko khoá dc, chỉ làm mồi cho bon nghiện thui, mấy bác chạy Phò cụt toàn tj sướng thôi chứ ngồi sang Altis 2011 hộp số 7 cấp thì e hứa e thề e đảm bảo là ko bao h thèm đặt mông lên lái Phò cụt với họpp số 4 cấp giật đùg đùng đâu
Điêu thế, chạy tè le còn bẩu chả bít giề, em thấy nick bác tung hoành bên OF tá lả á !!
Chê phò cụt thế này, chắc bác sâu của Ford thấy bác là chém không thương tiếc, thế mà cứ quanh quẩn bên mí con ford mãi.
Em là antifan của Toy và Táo, đừng mang mấy thằng đó ra dụ dỗ em, vô cảm lắm hehe
Ao hồ đồn đại giề em hổng bít, chứ ai mà gặp em ngoài đời òi khen được chết liền, hê hê ...