Tập Lái
20/12/18
16
2
3
30
Em chạy xe gia đình Bác ạ,sáng hnay em cũng chốt xong Xpander AT Trắng rồi.Em đặt bên Mit An Dân ở Long Biên HN
Dưới là bên lai cọc tiền của em ạ.
Chúc mừng bác có thêm cô vk

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com
Nếu là tui, tui sẽ chọn ertiga vì
Thứ nhất vợ dại trong nhà, thứ 2 nhà dột thứ 3 nợ đòi
Những ai khen X đẹp là dối lòng, 2 cái hốc mắt thô thiển ấy hoàn toàn phù hợp với xe bán tải
BA, CC, CBĐT...kg có, mình phải cố gắng hoàn thiện hơn để an toàn cho bản thân và gia đình...
Còn tui đang chờ E đợt sau, khi Su bắt buộc phải có một số ọp sừng cơ bản... mới mua!

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Những ai khen X đẹp là dối lòng, 2 cái hốc mắt thô thiển ấy hoàn toàn phù hợp với xe bán tải
BA, CC, CBĐT...kg có, mình phải cố gắng hoàn thiện hơn để an toàn cho bản thân và gia đình...
Còn tui đang chờ E đợt sau, khi Su bắt buộc phải có một số ọp sừng cơ bản... mới mua!
Nói chưa cần cbdt.cc ba .lái từ tốn cần gì chờ su nâng cấp nữa múc lun cho rồi . Nói thiệt nhìn thực tế nội thất su quá xấu

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36

Đẹp xấu là do mắt cụ ạ,thiết kế mới lạ thì nhiều người chọn thôi.Với em option là cứu cánh cho những lúc mình thiếu tập trung,có thì tốt hơn là không có Bác ạ.
Vote cho Su nhập thêm 1 phiên bản nữa đủ option hơn,giá cao hơn 30-40tr nữa là đẹp.

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Pác nên xe giường nằm làm chuyến bắc nam thử. nên giường tầng 2 coi có khỏe ko? xe gầm cao ghế cao đi bồng bềnh và dằn sóc hơn nhé pác
Giường nằm Êm ru và khỏe mà. Đi gầm thấp ồn lắm đi xa rất mệt. Gầm cao đi 7-8 chục km h và ko liệng thì chả khác biệt sedan

1/6/19
45
14
8
33
Đơn giản thôi, 2 con này ngang ngửa nhau về mặt công suất và tửu lượng, vì thế bác thích thêm Option thì chon Mit ko thì chọn Su. thích nợ bank thì cứ Mit mà phan còn thích nhẹ đầu thì cứ Su mà chạy,