Hạng C
17/8/18
735
348
98
Lex êm ái, bền, đồ đạc rẻ hơn, cầu trước, chắc chắn lái kém hơn
Au lái ngon hơn, đồ đạc đắt hơn
Bác có thể cân nhắc thêm Lux A: xe mới, lái hay gần bằng A6 (chủ yếu do cái vô lăng, chứ máy móc khung gầm chả kém gì), đồ đạc rẻ hơn Lexus, lại rẻ hơn 2 thằng kia nhiều. Nhược: ko được sang trọng, hoàn thiện cao cấp & thương hiệu như 2 xe kia :D
Người ta nhờ tư vấn a6 & es250 mà bác lại tư vấn lái qua lux A. Nếu chủ thớt thực sự quan tâm lux A thì chắc cũng đi xem xe rồi.

Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Lời khuyên của Em là cứ xe mới trong khả năng tài chính mà mua. Chả ai nể Bác vì bác đi xe sang nhưng Second hand đâu Bác.

Hạng F
6/9/18
7.366
16.282
113
35
Lời khuyên của Em là cứ xe mới trong khả năng tài chính mà mua. Chả ai nể Bác vì bác đi xe sang nhưng Second hand đâu Bác.
Nể vì mình sống ra sao bạn trẻ ahh,, đừng nhìn ng khác qua con mắt tiền bạc vậy,, nhìn ng khác đi xe cũ rồi khinh thì kểu sống đó như bạn trẻ này thì cũng vứt,,

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Vậy ngta nể bác vì cái xe mới nhưng rẻ tiền hả?
Nói thật sau vài lần mua xe new thì mình rút kinh nghiệm chỉ nên mua xe lướt 2 3 năm chạy lanh quanh 20.000km là ok.Đỡn giãn xe vẫn ngon,tiết kiệm được mớ tiền.Còn mình mua xe vì chứ chả cần ai phải nể.

Hạng D
8/4/12
2.333
7.311
113
Thần tượng Lux A dữ bác,, thấy hóc nào kẹt nào cũng lôi nó vô,,, Lux a thì khỏi bàn rồi,, xài đồ bỏ đi của BMW mà sao ko ngon dc
Bậy bác, phải nói là đồ cải tiến, nâng cấp của Bê Êm nha, ko phải bỏ đi :D :D :D

• Haha
Reactions: Hieu_LA
Tập Lái
9/4/17
19
221
48
Em chưa chạy Lex bao giờ, nhưng xe Đức em chạy cũng nhiều.
A6 bản 1.8 thì em chưa. Có chạy bản A6 3.0 Quatro 2 cầu rồi. Cực kỳ êm, máy rất mạnh chạy cảm giác rất nhẹ nhàng, nhích nhẹ ga là xe vọt bứt tốc liền. Nhưng bảo dưỡng khá tốn tiền, mới thay hộp số 80tr (vì sửa cũng đc mà ko ngon)
Lexus Es250 em nghe nói móc móc y như Cam 2.5Q. Được bề ngoài nhìn sang hơn.
Với lại em khuyên bác đi xe Đức thì ko nên đi xe cũ quá 3 năm. Khá tốn tiền. Mất thời gian.
Nếu bác mua xe Đức hạng D 2hand thì mua hạng C new 100% cho em. Lên xe đề nổ chạy khỏi suy nghĩ. Đi xa cũng an tâm.
Nội cái vấn đề xe Đức mà hư bị gara này gara kia vẻ vời mệt mõi lắm luôn bác. Nó xem mình như con gà vậy.
Khuyên chân tình mua xe mới đi bác.