Hạng C
23/7/09
551
1
18
40
em ko giám bình luận nhiều.Nhưng trước đây em làm bên KIA nên đã đi qua Optima.Bác nào thử chạy trên 60km/h thì sẽ rỏ cảm nhận ngay

Tập Lái
18/3/09
31
3
18
bác chủ mua xe để sử dụng chưa j` hết mà các cụ lại bàn đến vấn đề bán lại rồi, làm bác chủ cũng lung lay theo

Hạng B2
10/11/11
245
2
0
38
hiện đại hại điện hả pác, :Dem nghĩ việt nam mình mấy cái đồ chơi sunroof có bao h xài đâu, thời tiết nóng ẩm joang nó mau chai, bụi thì mù mịt lỡ có đá văng cái củng bỏ khối tiền ra thay. mâm bự vỏ bản dẹp thì đẹp nhưng ồn, sóc dã man, mã đẹp thì thích nhưng lại thay đổi như chong chóng đi hai ba năm đã lổi thời , giá trị bán lại, tiêu hao nhiên liệu chất lượng... các bác củng đánh giá xem cái nào hơn
Heo Ù nói:
em ko giám bình luận nhiều.Nhưng trước đây em làm bên KIA nên đã đi qua Optima.Bác nào thử chạy trên 60km/h thì sẽ rỏ cảm nhận ngay

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Đúng là To bây giờ bán lại chưa chắc được giá , nhưng 1 điều chắc chắn là tiễn em nó đi rất lẹ . Xe Hàn khg được lợi thế này
Xe em lão rồi , muốn đổi xe lắm nên rất quan trọng chuyện bây giờ tiễn em nó giá bn? . Quan điểm của em là chơi sao cho ích nước lợi nhà chứ kh phải là ăn chơi kh sợ mưa rơi:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
adco nói:
Đúng là To bây giờ bán lại chưa chắc được giá , nhưng 1 điều chắc chắn là tiễn em nó đi rất lẹ . Xe Hàn khg được lợi thế này
Xe em lão rồi , muốn đổi xe lắm nên rất quan trọng chuyện bây giờ tiễn em nó giá bn? . Quan điểm của em là chơi sao cho ích nước lợi nhà chứ kh phải là ăn chơi kh sợ mưa rơi:D
Định đẩy 3.5 đi rước em nào về vậy bác hihi! Hóng cái tin rao bán của bác

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
QuangThe nói:
hiện đại hại điện hả pác, :Dem nghĩ việt nam mình mấy cái đồ chơi sunroof có bao h xài đâu
Đi đâu gặp ông sale nào của Toy cũng nói giống như nhau về cái sunroof của xe khác :( chê là cái đó không cần (chắc vì xe Toy LD không có - Cam LE có đó) ==> mấy bác đi Phan Thiết hay Nha Trang mà đi đường dọc biển mà mở sunroof ra mới thấy xe người ta đáng đồng tiền thế nào - tối mà lái xe chở gia đình đi ăn tối ở Vũng Tàu kéo sunroof đón gió biển là thấy "sướng" rồi, lâu lâu ra biển để đổi gió tự nhiên chui vào xe bật máy lạnh làm cái gì hở bác? Đâu phải option nào cũng phải sử dụng 100% thời gian mới xứng đáng được gắn vào xe đâu bác? (em chỉ mở sunroof khi đi biển thôi, trong TP mở nó ra làm gì? Nhưng đừng nói là nó không cần),nói thế này chắc airbags hiếm khi xài chắc mấy bác tháo hết ra cho xe nó nhẹ.....

• Like
Reactions: np.tan
Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Em thấy cái moonroof thì mất chút công bảo dưỡng thêm thôi, rửa xe xong thì mở ra lau sạch viền, cao su, khe thoát nước; mỗi tháng bôi dưỡng cao su là được. Có cái này, hôm nào mát, mưa gió ngồi trong xe đi dạo chỉ cần mở tấm chắn nắng ra cũng bớt cảm giác chật chội, tù túng...